swali la kizushi kwa wanajamii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

swali la kizushi kwa wanajamii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Mar 1, 2010.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,073
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mwenzenu nimeulizwa hili swali na watoto wangu niimeona ni vema kama nikipata msaada wenu kwani kwangu lilikuwa swali gumu kidogo. Swali lasema hivi:- Hivi kwa nini viumbe hai vyote vizaliwapo havina meno na baada ye huota meno? Na kwa mfano binadamu, baada ya kukua na kufikia miaka 4 mpaka labda 13 meno ya utatoni hutoka na kuota mapya. Na halafu jinsi wazeekavyo hupoteza meno yote. hivi ni kwanini?
     
  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,935
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Katafute vitabu vya biology vya form one.utapata majibu yote.
    btw hao watoto wako wana umri gani? washaanza kwenda shule?
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...