swali la kizushi kwa wanajamii


kilimasera

kilimasera

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
3,073
Likes
22
Points
135
Age
42
kilimasera

kilimasera

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
3,073 22 135
Mwenzenu nimeulizwa hili swali na watoto wangu niimeona ni vema kama nikipata msaada wenu kwani kwangu lilikuwa swali gumu kidogo. Swali lasema hivi:- Hivi kwa nini viumbe hai vyote vizaliwapo havina meno na baada ye huota meno? Na kwa mfano binadamu, baada ya kukua na kufikia miaka 4 mpaka labda 13 meno ya utatoni hutoka na kuota mapya. Na halafu jinsi wazeekavyo hupoteza meno yote. hivi ni kwanini?
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,934
Likes
66
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,934 66 145
Katafute vitabu vya biology vya form one.utapata majibu yote.
btw hao watoto wako wana umri gani? washaanza kwenda shule?
 

Forum statistics

Threads 1,213,173
Members 461,994
Posts 28,469,219