Swali kwa wenye wapenzi wao!

Swali kwa wenye wapenzi wao!

jerrysonkiria

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2014
Posts
2,228
Reaction score
2,902
Habari kwenu wana JF

Hivi ukiwa umetulia zako unajisomea gazeti mara ikaingia text kwenye simu yako inasomeka "kuanzia leo mimi na wewe basi usinitafute"

Kwa mshangao unajibu kumwambia sababu ni nini mpaka achukue uamuzi huo,anakurudishia majibu samahani mpenzi msg nimekosea sikua nakutumia wewe.

Utafanya nini?
 
Itategemea tu tuna muda gani kama wapenzi maana kama ndio tunaanza kuna aliyekuwepo anapewa kibuti ila kama ni Wa muda kuna cheating ulikua inaendelea hapo Mimi nitajibu nashukuru kwa kunipa taarifa kula la kheri
 
Habari kwenu wana JF

Hivi ukiwa umetulia zako unajisomea gazeti mara ikaingia text kwenye simu yako inasomeka "kuanzia leo mimi na wewe basi usinitafute"

Kwa mshangao unajibu kumwambia sababu ni nini mpaka achukue uamuzi huo,anakurudishia majibu samahani mpenzi msg nimekosea sikua nakutumia wewe.

Utafanya nini?
[emoji121]
WEKA PICHA TULITATUE TATIZO.
 
Utata ni pale mnapochati na mpenzi wako issue zingine kabisa,alafu anakutumia text "I love you too baby"

Lazima moyo usimame kidogo.
 
Habari kwenu wana JF

Hivi ukiwa umetulia zako unajisomea gazeti mara ikaingia text kwenye simu yako inasomeka "kuanzia leo mimi na wewe basi usinitafute"

Kwa mshangao unajibu kumwambia sababu ni nini mpaka achukue uamuzi huo,anakurudishia majibu samahani mpenzi msg nimekosea sikua nakutumia wewe.

Utafanya nini?
Nitamjibu okey.
 
mim namjibu pole kwa kukosea namba.... halafu kitakachofuata kitajulikana baada ya hapo
 
Ntafurai maana n dalili ya kubaki peke yangu
Haahahahah likewise
If possible nafuta na delete kabisa [emoji28][emoji28]halafu na mtext hello honey umekula leo?i wish to spend the night with u leo ,vp utaweza mpenzi
Halafu mwishon namalizia nakupenda sana mpenzi hahah na makopa ya hatare[emoji7][emoji7][emoji7][emoji7]
 
Utata ni pale mnapochati na mpenzi wako issue zingine kabisa,alafu anakutumia text "I love you too baby"

Lazima moyo usimame kidogo.
Hehehe u i re send unamuuliza love umekosea sio yangu hii
Hahaha lazma ajiulize mara mbil mbil wew umeshushwa au au umezaliwa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom