enjai ya kyasha
JF-Expert Member
- Apr 6, 2017
- 3,109
- 3,677
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]shambulio la ticha AYUBU
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]shambulio la ticha AYUBU
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]shambulio la ticha AYUBU
Wangapi sasa?Mmoja Tu, Utafiti Utakuwa Haujakamilika
Lala Mrembo, Shemeji Anakuachaje Unachati Saa Hizi?
Unadhani ningekua nae ningekua nachat saa hizi?Lala Mrembo, Shemeji Anakuachaje Unachati Saa Hizi?
[emoji4]Unadhani ningekua nae ningekua nachat saa hizi?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
sijaambulia hata mmoja... anza basiWewe kwako wanaingia wangapi? (nasikia wewe umewategeshea kwa tabasamu lako)[emoji23]
titimunda wa latino ni wazuri.... bila shaka umewafaidi saana.Tokea magu aingie madarakani nyota yangu ya kupendwa na wachuchu bila shuruti imefifia sana,huyu jiwe huyu kaleta nuksi sana,enzi za jeikei ilikuwa haipiti miezi sita bila kuokota embe dodo chini ya mwarubaini,skuiz kila ninayekutana naye anakuja kichawachawa/kikupekupe.
Nakumbuka mmoja nlimkataa baada ya kumuuliza umri akanambia ana miaka 17(ukimuona anaonekana kama ana 25),alafu nchi ya ugenini,mbaya zaidi jela zao misosi hawaweki chumvi na mie mpenzi wa chumvi,nkaona isiwe shida nikamwambia sheria za nchi yako haziruhusu utansababishia majanga mtoto wa mwanamke mwenzio.
please niambie na mimi nijisikie angalau mwana jfBujibuji nakupenda
Hahah,sjakuelewa mkuu vp kuhusu nini?,alafu alikuwa mchina sio mlatino.titimunda wa latino ni wazuri.... bila shaka umewafaidi saana.
vipi sasa?
kuna sehemu humu ulishawahi kunisimulia story za mlatino umesahau tu.Hahah,sjakuelewa mkuu vp kuhusu nini?,alafu alikuwa mchina sio mlatino.
Hukumkimbilia??Umenikumbusha nilikuwa ninememaliza shule niko kwa bro nauza duka la dawa
Siku moja akaja binti akaniambia anaumwa nikamuuliza vijiswali ili kujiridhisha kinachomuuma basi nikamuuzia dawa akaondoka
Kesho yake akaja jioni kaoga kajikoki vzr yaani ukweli alipendeza , hakika sikua na wazo kabisa kwa huyu mdada maana ilionyeesha anajiheshim sana
Nikamsabahi akanijuzu anaendelea vizuri tukaanza kupiga story story , baadaye akaniuliza hivi ninyi ni madokta tu. Nikamuuliza kwa nini?
Akasema wewe huna siku nyingi hapa huwa nawakuta wakaka tofauti kama wawili lkn mnafanana sana !
Nkamjibu aliyeanzish ndo alikosea maana katupeleka mkono uleule
Baadaye akawa na aibu aibu lkn kwa kuwa najua ndo tabia za mabinti haikunisumbua ,.
Aliniacha hoi, maana aliniaga nikamuaga vzr alipotoka akasimama mlangoni akaangalia nje baadaye akaniangalia akaniambia nimekupenda sana
Akakimbia nikabaki na butwaaaaa
Nakumbuka, unataka nikuunganishe ?kuna sehemu humu ulishawahi kunisimulia story za mlatino umesahau tu.
unamjua Rose monroe?Nakumbuka, unataka nikuunganishe ?
Mkuu niko kwenye mfungo na swaumu badi mbichi,huyo mtu simfahamu ila nimejaribu kugugo hilo jina link zinazokuja ikabidi nipige astghafirullah.unamjua Rose monroe?
huko kuniunganshia ni pm mzee. ila nawakubali saana...