Swali kwa waliooa tu: Mlipataje wanawake wa kuoa?

Swali kwa waliooa tu: Mlipataje wanawake wa kuoa?

Nachokiona mm,unapoanguka tumia Muda kujitafakari wapi unafeli na mara Moja tafuta suluhisho iwe kwa kushauriana na watu,majukwaa kama haya JF na La msingi zaidi ni kumwomba Mungu huku ukiweka bidii kutafuta maana mkaa Bure SI sawa na mtembea bure
 
Baada ya miezi kadhaa, akaanza kubadilika. Nakumbuka alianza kununa tukiwa vacation Zanzibar. Akawa kama hana moods hivi, ukimuuliza kuna changamoto gani hasemi. Nikaona mambo ya kike labda nitulie. Basi kuanzia hapo akawa kama ananidharau na hanijali tena kama mwanzo.
Mzeebaba hio manzi ulipiga machine chini ya kiwango haukusukumia muwa ile ile halafu kingine ulibinyabinya sana chuchu km unabinyabinya parachichi za jelo baada hapo chuchu zilikua zinamuuma muda wote na hakuwahi kukwambia kwamba wenzio chuchu hawabinyi hivyo na muwa hawasukumii hivyo kiufupi haujui kumtomba, chukua panadol umeze nakuja tena
 
Kikao hakikuenda sawa, binti akaniambia hana feelings na mimi na nikitaka kuwasiliana nae lazima nifanye appointment au nitafute mwanamke mwingine wa kua nae. Aisee, kikao kiliishia hapo. To cut the story short, mahusiano yaliisha pia.
Mzeebaba jitahidi uwe unahudhulia vikao
 
Kila kitu ninacho - kazi nzuri, kipato kizuri yani ni mke tu ndio imekua changamoto. Kuna wakati najilaumu labda ningekua nakunywa pombe & mtu wa starehe huenda ingekua rahisi kwangu maana haya maisha ya kua busy na kazi muda wote nayo ni changamoto sikutani na watu ila ndio nafanyaje sasa na pesa naitaka pia.

Naomba ushauri wadau, nifanyeje?!
Jichanganye sana maeneo yenye warembo wengi mara nyingi utaopoa tu wako mmoja komaa nae usiwe na vigezo vingi sana halafu usilete mapenzi ya sharhukhan sana utachezea sana hawa watoto wa kibongo ukiwalete mapenzi ya hivyo lazima wakuumize wanakula pesa zako wanapita hivi
 
capernaum ushauri mdogo ninaweza kukupa ni kuwa 'stop being a veeeeery good boy', wanawake wengi hawapendi 'simps', yaani usiwe na mwanamke ukamuonesha wewe ndiyo 'desperate' wa hayo mahusiano kumzidi hata yeye, utateswa mpaka uchanganyikiwe..!!

'show her that you do loves her yes, but still you can live your life fully without her in your life, be a man buddy', mwanamke ndiye awe mnyenyekevu kwako, siyo wewe uwe mnyenyekevu kwa mwanamke 'it doesn't work that way', umewahi jiuliza kwanini 'bad boys' ndiyo wanatesa wadada..??

Sababu WANAJIAMINI, na wanajua wao ni 'WANAUME'..!!
Ndio maana ulinikimbia baada ya kujua kuwa mimi ni Simp?? Eti my wangu??..
 
Pumzika kama mwaka hivi kisha anzisha mahusiano na binti mbichi miaka 18 - 24 kisha leta mrejesho, mabinti wengi 25 na kuendelea hisia za mapenzi zinakuwa haziko stable
Umemshauri mwenzio vibaya.mabinti umri ulizotaja wako on peak..wanatongozwa sana na pia inaahitajika Ile kujitambua na msimamo wa Hali ya juu kushinda vishawishi kinyume na hapo ni vilio.wengi walio kuanzia 28+ ndio angalau washapitia shurba nyingi,Wana uelewa wa Maisha na mahusiano Kwa ujumla tofauti na hao wachanga kiumri.

Japo maturity haiangalii umri lakini itoshe kusema wenye umri mchanga ni hatari Kwa ndoa.labda mahusiano tu.

Mwisho wa siku ye mwenyewe ndo ataamua nani wa kumpenda.mkubwa ama mdogo.ni maoni yangu tu
 
Umemshauri mwenzio vibaya.mabinti umri ulizotaja wako on peak..wanatongozwa sana na pia inaahitajika Ile kujitambua na msimamo wa Hali ya juu kushinda vishawishi kinyume na hapo ni vilio.wengi walio kuanzia 28+ ndio angalau washapitia shurba nyingi,Wana uelewa wa Maisha na mahusiano Kwa ujumla tofauti na hao wachanga kiumri.

Japo maturity haiangalii umri lakini itoshe kusema wenye umri mchanga ni hatari Kwa ndoa.labda mahusiano tu.

Mwisho wa siku ye mwenyewe ndo ataamua nani wa kumpenda.mkubwa ama mdogo.ni maoni yangu tu
28+ walishachuja not good for consumption
 
Back
Top Bottom