Chrismoris
JF-Expert Member
- Oct 27, 2017
- 14,593
- 18,510
- Thread starter
-
- #41
Sio bure.Nitakataa, hakuna cha bure kiasi hicho aisee. Alafu million 2 ni pesa ndogo sana kujirisk namna hiyo.
Hence bora uchukue 2m zako au sio.Mwanaume anakujia na maneno mengiii, ooh nakupenda na blah blah zingine kibao ila mwisho wa siku unakopwa papuchi na stress juu.
Unatoa kwa moyo na milion 2 unapewa. Raha sio raha ?Hahahaha bora utoe kwa moyo sio mkopo jomonii...si eti eeh shoo??
Mapenzi ulayaSasa hayo mapenzi au biashara? Umeona 2m nyingi, wenzako wanahonga majumba. Doroo.
Una experience nao ?Tena wanaume wenyewe wa siku hizi hawa...tako mbil tu chali najichukulia pay yangu kiulain tu
Wengine hata 5,000/=inategemea na kiwango chako, kuna wanawake hawastahili hata kuhongwa 10,000/=
Humu humu ?Watu wanakulana free of charge humu.
Me stakkii akuuu!!!!Unatoa kwa moyo na milion 2 unapewa. Raha sio raha ?
Asante mkuuRobertson tuu...karibu
UbarikiweBinafsi siwez kukubali unless niwe nimeridhia tu mwenyewe kufanya..thamani yangu haiwez lingana na ya pesa,,
Size yako inch ngapi boss ?Nitamuambia tukapime ngoma ,kama yupo fresh nitamwambia anioneshe mzigo kama upo size fresh naingia mzigoni bao mbili sio mbaya
Bora wewe umekuwa mkweli.Nitapokea tu
Bora hata upokee hiyo 2m
Unaweza kukataa ukaishia kupigwa free P
Ila UKIMWI hautaisha jamani
Unapishana na basi la marupurupu mkuu.Me stakkii akuuu!!!!
Ndio humu-humu...Humu humu ?
Sawa tuu..kwani sh'ngapi aah..Unapishana na basi la marupurupu mkuu.
Nimeshakupa locationAsante mkuu
Naomba nionjeshe kiduchu
Mbona sikutani na hao watu aiseeh hadi mwaka unaelekea ukingoni.Ndio humu-humu...
2 millions only mkuuSawa tuu..kwani sh'ngapi aah..
ShukraniNimeshakupa location
mkuu tuache utani sio kila demu anafaa kuhongwa, mwenye sura kama yangu nimhongee ili iweje?Unamaanisha nini Mzee baba