Chrismoris
JF-Expert Member
- Oct 27, 2017
- 14,533
- 18,415
Hahahaha bora utoe kwa moyo sio mkopo jomonii...si eti eeh shoo??Mwanaume anakujia na maneno mengiii, ooh nakupenda na blah blah zingine kibao ila mwisho wa siku unakopwa papuchi na stress juu.
Nitakataa, hakuna cha bure kiasi hicho aisee. Alafu million 2 ni pesa ndogo sana kujirisk namna hiyo.
Kwako mrembo /dada wa jf fikiria anatokea mwanaume out of blue, anakwambia "Chukua hii shillingi millioni mbili za kitanzania halafu tufanye mapenzi.
Utachukua uamuzi gani
********************************
Ladies, a random guy walks up to you and says "Take this 2 millions and have sex with me"
Whats your reaction?
Million tano hata kijumba hujengi. Aah wapi. Ndogo hyo. Unaweza ukapata migonjwa ukaitibu zaid ya hyo million 5Basi tufanye 5 million bao mbili bado ni ndogo au ibaki risk
2million kwa maisha ya sasa ni ndogo sana aisee. Unless kama mtu ana dhiki zilizopindukia ndo anaweza kukubali huo ujingaSasa hayo mapenzi au biashara? Umeona 2m nyingi, wenzako wanahonga majumba. Doroo.
Hahahaha bora utoe kwa moyo sio mkopo jomonii...si eti eeh shoo??
Umeshajenga nyumba ngapi mpaka sasa hivi dadaangu?Million tano hata kijumba hujengi. Aah wapi. Ndogo hyo. Unaweza ukapata migonjwa ukaitibu zaid ya hyo million 5
Unayo hapo hiyo 2mlKwako mrembo /dada wa jf fikiria anatokea mwanaume out of blue, anakwambia "Chukua hii shillingi millioni mbili za kitanzania halafu tufanye mapenzi.
Utachukua uamuzi gani
********************************
Ladies, a random guy walks up to you and says "Take this 2 millions and have sex with me"
Whats your reaction?
Wanazungukazunguka tuSijaona wa kukataa mpk sasa [emoji23]
Moja tu. Nyingine ya kuhongwa kaka anguUmeshajenga nyumba ngapi mpaka sasa hivi dadaangu?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Tena wanaume wenyewe wa siku hizi hawa...tako mbil tu chali najichukulia pay yangu kiulain tu
Hongera sana dadaangu!Moja tu. Nyingine ya kuhongwa kaka angu