Swali: Hivi kuna mtumishi wa umma ameenda kusherehekea mwaka mpya nje ya nchi?

MAHANJU

JF-Expert Member
Aug 26, 2014
5,098
2,000
Katika utawala wa awamu ya nne kuna watu nasikia walikua wakisherehekea kila sikuu nje ya nchi na familia zao, Wao ilikua ni kitu cha kawaida sana kiasi kwamba hapa kwetu hapakua saizi yao.


Sasa nauliza, hivi kuna kiongozi wa umma yeyote kaenda kula bata nje ya nchi kuanzia sikukuu za X-mass na Mwaka mpya? Kama kweli yupo atumbuliwe Mara moja!! Haiwezekani mkuu wa nchi tu yuko Kagera kule kutembelea wahanga wa tetemeko la Ardhi leo mtumishi wa umma anakula bata ughaibuni.Nchi imejaa changamoto kila idara leo mtu atoke tu aende kula bata hapana.

Sisi wanyonge huku hata amani haipo maana tunahangaika na kalamu na daftari za watoto waende shule.
 

Makiri Unguluma

JF-Expert Member
Jul 21, 2011
992
250
Nawe naye hata kama wameenda Burundi au Namanga rekebisha kidogo jamani maana hata Mkulu si alikuwa karibu na Uganda
 

Exaud

JF-Expert Member
Oct 12, 2007
248
250
Kwani ile mifereji ya pesa za kifisadi si ilishafungwa au kuna michepuko na vichochoro ambavyo havijagundulika?
 

kabombe

JF-Expert Member
Feb 11, 2011
25,086
2,000
Katika utawala wa awamu ya nne kuna watu nasikia walikua wakisherehekea kila sikuu nje ya nchi na familia zao, Wao ilikua ni kitu cha kawaida sana kiasi kwamba hapa kwetu hapakua saizi yao.


Sasa nauliza, hivi kuna kiongozi wa umma yeyote kaenda kula bata nje ya nchi kuanzia sikukuu za X-mass na Mwaka mpya? Kama kweli yupo atumbuliwe Mara moja!! Haiwezekani mkuu wa nchi tu yuko Kagera kule kutembelea wahanga wa tetemeko la Ardhi leo mtumishi wa umma anakula bata ughaibuni.Nchi imejaa changamoto kila idara leo mtu atoke tu aende kula bata hapana.

Sisi wanyonge huku hata amani haipo maana tunahangaika na kalamu na daftari za watoto waende shule.
Watanzania watu wa ajabu sisi.Unampangia mtu matumizi na pesa yake?kama wewe hela huna inatuhusu nini,Rais kuwa Kagera ni utashi wake,angetaka angekwenda IBIZA fungu lipo.Wapo watu wamefuata taratibu wamekwenda kula bata baada ya kazi ngumu.MMojawapo ni Paul Makonda aliekuwa Los Angeles
 

Iceberg9

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
15,757
2,000
Katika utawala wa awamu ya nne kuna watu nasikia walikua wakisherehekea kila sikuu nje ya nchi na familia zao, Wao ilikua ni kitu cha kawaida sana kiasi kwamba hapa kwetu hapakua saizi yao.


Sasa nauliza, hivi kuna kiongozi wa umma yeyote kaenda kula bata nje ya nchi kuanzia sikukuu za X-mass na Mwaka mpya? Kama kweli yupo atumbuliwe Mara moja!! Haiwezekani mkuu wa nchi tu yuko Kagera kule kutembelea wahanga wa tetemeko la Ardhi leo mtumishi wa umma anakula bata ughaibuni.Nchi imejaa changamoto kila idara leo mtu atoke tu aende kula bata hapana.

Sisi wanyonge huku hata amani haipo maana tunahangaika na kalamu na daftari za watoto waende shule.
Ulofa unawazuzua sana, umbea na udaku ndiyo mnachojua. Maswala ya kumpangia mtu atumiaje hela yake mnavuka mipaka
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom