Swali chonganishi: Kwanini Serikali na mawakala wake wanatafuta sifa kwa CHADEMA?

lusungo

JF-Expert Member
Jan 4, 2014
20,845
2,000
Wakuu salaam,

Nimeona nawaletee swali chonganishi kwanini pamoja na utitiri wa sifa toka kwa CCM na mawakala wao bado Serikali ikiongozwa na Magufuli wanatamani sana sifa toka CHADEMA?

Hotuba za wakubwa wengi huonesha kilio na uchungu wa wazi wazi juu ya ukosoaji wanaoupata toka kwa CHADEMA

Nimejiuliza sana japo MAGUFULI anapata compliments za kutosha toka vyama Vingi pinzani why anawatamani CHADEMA?

Waliwatukana sana CHADEMA kuwa wamechukua mafisadi na kuwa chama kimekufa sasa kwanini bado chama hiki hakiwatoki midomoni mwao?

Nauliza tena Magufuli na mawakala wake mnatafuta sifa za nini toka kwa mafisadi CHADEMA?
 

Anderson Ndambo

Senior Member
Jun 3, 2017
152
250
Chadema hatuna hoja za maana tunapokosoa. Tumejaa tuchi, uchonganishi na majungu. Tuna safsri ndefu kjelekea 2020
 

kashinje juma

JF-Expert Member
Apr 20, 2017
707
1,000
Chadema hatuna hoja za maana tunapokosoa. Tumejaa tuchi, uchonganishi na majungu. Tuna safsri ndefu kjelekea 2020
Wazalendo woote.na wanachadema wa kipindi cha kuanzia.2005 mpka 2014 wanaiona kasoro ya chadema.tunejaa unafki na upopo wa ajabu.hebu msikilize tundu lissu wa 2010 na wa leo mbingu na ardhi.TUMEJAA UNAFIKI WA AJABU.
 

lusungo

JF-Expert Member
Jan 4, 2014
20,845
2,000
Wazalendo woote.na wanachadema wa kipindi cha kuanzia.2005 mpka 2014 wanaiona kasoro ya chadema.tunejaa unafki na upopo wa ajabu.hebu msikilize tundu lissu wa 2010 na wa leo mbingu na ardhi.TUMEJAA UNAFIKI WA AJABU.
Mkuu Pamoja na hayo yote kwanini kila kiongozi na wakala wa CCM hawaishi kuwafatilia?
 

Drifter

JF-Expert Member
Jan 4, 2010
2,212
2,000
Chadema hatuna hoja za maana tunapokosoa. Tumejaa tuchi, uchonganishi na majungu. Tuna safsri ndefu kjelekea 2020
Hiyo nguvu ya uchonganishi kwa hoja zisizo za maana inatoka wapi kiasi cha serikali na CCM kuwapa CHADEMA kick ya kubwa kiasi hicho? Sisi Watanzania sio wajinga kushabikia upuuzi. Ndio maana tunabaki kushangaa kwa nini hasa serikali inapelekeshwa sana na kauli za hawa jamaa.

Si hoja kwa CCM kuwafuatilia (wanajuana) lakini serikali? No. Utadhani kama vile kuna kitengo maalum chenye kazi ya ku-monitor hata mawazo tu ya makamanda! Huku majanga kama Kibiti yakibakia fumbo.
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
6,689
2,000
SIJUI NII SWAUMU KALI AU NINI???MAANA NIMESOMA HII POST SIJAELEWA KABISA YAANI.
 

tweenty4seven

JF-Expert Member
Sep 21, 2013
10,399
2,000
Wao wanapenda wasifiwe kwa jambo lolote wafanyalo hata kma ni ujinga,kuna issue za mikataba ya madini,gas,mafuta ,ununuzi wa mv bagamoyo wao wanataka wasifiwe tu kwavile malaika wao ndio kafanya..kuna wizara haijawahi kupata ripoti safi hata cku moja toka kwa CAG ambayo malaika kaitawala miaka 10 na ndio inaongoza kwa ufisadi wa kodi zetu ila ukisema ukweli wananuna wanataka tusifie tu.....shida ya chama chakavu ni tabia za kikekike yani kupenda kusifiwa tu
 

Pierreeppah

JF-Expert Member
Feb 2, 2014
1,547
2,000
Mpinzani mkubwa wa cdm ni ccm na mpinzani mkubwa wa ccm ni cdm. Kwahiyo ccm ikikaa vibaya hawawezi kujikosoa wenyewe badala yake itawalazimu kuangalia mdomo wa cdm wanasema nini ili wajiweke sawa. Mwisho cdm inaweza ikajikuta kazi yake ni kuisahihisha ccm.
 

lusungo

JF-Expert Member
Jan 4, 2014
20,845
2,000
Mpinzani mkubwa wa cdm ni ccm na mpinzani mkubwa wa ccm ni cdm. Kwahiyo ccm ikikaa vibaya hawawezi kujikosoa wenyewe badala yake itawalazimu kuangalia mdomo wa cdm wanasema nini ili wajiweke sawa. Mwisho cdm inaweza ikajikuta kazi yake ni kuisahihisha ccm.
Mkuu si wanasema CDM imekufa?
 

Ranks

JF-Expert Member
Oct 21, 2012
2,592
2,000
Presha zinawapanda na kushuka.,nchi ina maji ya kutosha,madini aina tofauti sijui tomarine,tanzanite,dhahabu nk,gas,mafuta nk na utulivu juu lakini bado wanakuja na kodi za sigara na pombe na wanajivuna kushangiliwa na sote tushangilie!!!~~~'pure thithiem'.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom