Swala la kukopa kopa linamahusiano na laana??

Swala la kukopa kopa linamahusiano na laana??

Kama ulikuwa huna ungemwambia tu mwenzio atafute namna nyingine ya kujikimu! kuliko kuleta hapa mtandaoni,hufai hata kidogo,unajua alikuwa ana shida gani? Nawachukia sana watu kama nyie, machoni kama watu mioyoni hawana utu!!! jamaa yako hana rafiki hapo!!!!!!!!!

Leo umetoa siri ya rafiki,
kesho utatoa siri za chumbani!
 
Kwenye miasha watu tunatofautiana kipato na watu wanaokutegemea kama wewe unategemewa na familia yeye anaweza akawa anategemewa na ukoo na bado marafiki kwa hiyo usishangae kukukopa tarehe 8 unaweza ukawa unajiuliza kwa nin anamshara zaidi yako alafu anakukopa ni hizi familia zetu za kimaskini mmoja ndo anakuwa kimbilio
 
Dah,mzeiya umekuja kunitangaza huku???sio mambo bana...by the way demu wangu wa mbezi beach aliibiwa simu ikabidi nimnunulie mpya.....!!!samahani lakini!!
 
Unachotaka kusema hapa ni kuwa wewe ndo dawa ya matatizo ya watu sio. Si ajabu umeshamtongoZa na mkewe ila hili huwezi lisemea
 
Duh JF imejaa wapiga mizinga aisee! rafikimkweli anashambuliwa mithili ya ndege aliyevamia mzinga wa nyuki
 
Last edited by a moderator:
Mleta uzi nina wasiwasi umewahi kuugua kwashakoo chronic kwa mtu mwenye akili timamu angeshaomba kuundoa huu uzi!! Nina shaka na wewe sio bure utakuwa sio mzima!!!....Au unaota!!
 
Back
Top Bottom