Survey your plot at a reasonable cost.


N

Naipendatz

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
961
Likes
416
Points
80
N

Naipendatz

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2011
961 416 80
Tunatoa huduma ya Survey ya plots, kuangalia kama plots zipo mahali salama katika ramani ya mipangomiji na kushughulikia upatikanaji wa hati ya umiliki wa kiwanja. Also tunafanya topographical and engineering surveys. NAOMBA MNI-PM PLEASE Update: unaweza kutupata kwa namba 0713611842, tunapatikana dar es salaam but tunaweza kufanya kazi sehemu yeyote in tanzania depending on the budget
 
tzjamani

tzjamani

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
997
Likes
4
Points
0
tzjamani

tzjamani

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
997 4 0
weka vituz mkuu, miye nahitaji huduma hiyo
 
E

Exav

Member
Joined
May 6, 2010
Messages
62
Likes
3
Points
15
E

Exav

Member
Joined May 6, 2010
62 3 15
Mkuu, unless hauko serious na unachokisema, sidhani kama una sababu ya msingi kutotoa details hapahapa mpaka utumiwe PM. Kama unamaanisha ukisemacho, sidhani pia kama unafanya bure kazi yenyewe. Naamini clients wanalipia huduma hiyo - na automatically the more clients you have the more money you make. Unataka watu wakufuate kwa PM kwa sababu gani Mkuu?
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
316
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 316 180
Uko wapi ndani ya tanganyika? isije ikawa mtu uko kigoma wewe uko mtwara.
 
N

Naipendatz

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
961
Likes
416
Points
80
N

Naipendatz

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2011
961 416 80
Okey wazee nimewaelewa,but inakuwa ngumu sana kutaja kila kitu hapa jamvini kwani mambo mengi yanayohusu hiyo ishu hapo juu yapo kiproffessional zaidi. Ninaweza kumwaga mambo ya fedha hapa jamvini kumbe kuna mtu alishawahi kumpiga mtu changa la macho kwa mambo hayohayo! Nafikiri tutapoongea ndipo tutapeana all the details. Najaribu ku-update thread ili niweke phone number
 
H

hahoyaya

Member
Joined
Apr 24, 2011
Messages
89
Likes
1
Points
0
H

hahoyaya

Member
Joined Apr 24, 2011
89 1 0
Weka contact zako hapa jamvini hiyo huduma wengi wanahitaji,acha urasimu.
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
weka hata contacts zako tu, hiyo inatosha kukufanya upate ngawira zaidi...
 
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
4,813
Likes
160
Points
160
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
4,813 160 160
weka bei basi...
 
N

Naipendatz

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
961
Likes
416
Points
80
N

Naipendatz

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2011
961 416 80
Dear jestina bei za upimaji zinatofautiana kutegemea na factors mbalimbali ambazo zipo kitaalamu zaidi,nafikiri kama tukiwasiliana kwa hiyo namba hapo juu tutaeleweshana vizuri zaidi
 
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
8,254
Likes
4,399
Points
280
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
8,254 4,399 280
Okey wazee nimewaelewa,but inakuwa ngumu sana kutaja kila kitu hapa jamvini kwani mambo mengi yanayohusu hiyo ishu hapo juu yapo kiproffessional zaidi. Ninaweza kumwaga mambo ya fedha hapa jamvini kumbe kuna mtu alishawahi kumpiga mtu changa la macho kwa mambo hayohayo! Nafikiri tutapoongea ndipo tutapeana all the details. Najaribu ku-update thread ili niweke phone number
Mkuu naona na wewe unataka kutupiga changa la macho ndo maana hutaki kuweka mambo hadharani. Hivi unaona taabu gani kusema plot ya size hii nafanya survey kwa bei hii?

Kwa watu wa mikoani unafanyaje kuwafikia? Au ndo mambo ya nitumie tiketi ya ndege nije? Kuwa serious na busi mkuu!!
 
N

Naipendatz

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
961
Likes
416
Points
80
N

Naipendatz

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2011
961 416 80
Mzee ni mambo ya kitaalamu zaidi. Unaweza kuta plot kubwa inapimwa kwa bei ndogo kuliko plot ndogo. Mfano plot ambayo ipo kwenye pori nene au katikati ya nyumba nyingi mara nyingi inakuwa na cost kubwa kuliko ile ambayo ipo peupe tambalale haijalishi size yake,hiyo ni factor mojawapo tu mkubwa. Kama ni kuja mkoani mabasi yapo and gharama zake zinakuwa included kwenye gharama za upimaji. Naomba unichek kwenye hiyo namba tueleweshane vizuri and tusaidiane
Mkuu naona na wewe unataka kutupiga changa la macho ndo maana hutaki kuweka mambo hadharani. Hivi unaona taabu gani kusema plot ya size hii nafanya survey kwa bei hii?

Kwa watu wa mikoani unafanyaje kuwafikia? Au ndo mambo ya nitumie tiketi ya ndege nije? Kuwa serious na busi mkuu!!
 

Forum statistics

Threads 1,250,525
Members 481,402
Posts 29,736,517