• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Sura za KUFA Mtu

Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,137
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,137 2,000
Huyu sio Wassura alipokuwa kijana kweli!!???
 
Jagarld

Jagarld

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
1,917
Points
2,000
Jagarld

Jagarld

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
1,917 2,000
Dah huyu jamaa kafanana na kaka angu balaa tofauti bro pua yake kubwa!
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,620
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,620 2,000
Mjombaa ake yule kiongozi wetu anayepayuka hovyo!!! Dah inatisha!! Ila sote twasema tu sura na mfano wa mwenyezi Mungu!!
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Points
1,195
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 1,195
Naomba contact zake Mbuzi Mzee.
 
Last edited by a moderator:
gmosha48

gmosha48

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,386
Points
2,000
gmosha48

gmosha48

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,386 2,000
Huyu akikaa getini kwenye sherehe yako vinywaji vyote vitabaki.
 
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,244
Points
1,500
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,244 1,500
Uyu anafaa kwenda mbuga zetu ikiwemo serengeti majangili akiwemo kinana awatazama msituni kuwaua tembo pia faru wetu
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,786
Points
2,000
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,786 2,000
...hivi wewe Mbuzi Mzee unataka nikunjinje kabla ya krismasi eeh!?
Nani kakuambia uweke picha yangu humu?
...ngoja utakiona cha moto...ole wako "maduu" waning'ang'anie humu..
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,403,642
Members 531,313
Posts 34,430,028
Top