Sumbody show me around..!!

Oct 3, 2011
66
0
. . .wazee shikamooni!! wakubwa kubwa wenzangu, mamboo?! wadogo hamjambo? . . .lool, me mgeni atiiii, natoa macho tu apa! Nikaribisheni
 

Mzee

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
13,498
2,000
Marahaba mjukuu wangu!
Karibu sana, nakusihi vigezo na mashariti kuzingatia.
 

Roulette

JF-Expert Member
Dec 15, 2010
5,600
0
Karibu sana, hapa ni Utamblisho, nakuomba usiingii jukwaa la siasa leo, limepamba moto. Ukitaka marafiki jaribu MMU, wanakua karibu karibu sana na tayari kusaidiana. Mi utanipata Jokes utani. Kama umepotea kabisa soma ile post ya invisible yakufahamisha namna ya kutumia Jf (how to use JF effectively)
 
Oct 3, 2011
66
0
Karibu sana, hapa ni Utamblisho, nakuomba usiingii jukwaa la siasa leo, limepamba moto. Ukitaka marafiki jaribu MMU, wanakua karibu karibu sana na tayari kusaidiana. Mi utanipata Jokes utani. Kama umepotea kabisa soma ile post ya invisible yakufahamisha namna ya kutumia Jf (how to use JF effectively)

owww!! how generous RussianR. . .senchuu jamaan, hahahah sawa nitapita MMU sn, ntakutafuta pia huko 'utani' nicheke mie! Plus siasa ntachungulia tu leo. . .lol
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom