Sumaye arudisha fomu ya kuwania Uenyekiti kanda ya Pwani

Sumaye arudisha fomu ya kuwania Uenyekiti kanda ya Pwani

Hivi hao wagombea wengine nao walichukuliwa fomu?
 
Lowasa anazidi kupandikiza "mapandikizi" yake CCM wamenusurika kutoka uwaziri mkuu hadi Mwenyekiti wa Kanda so bure tusubiri tuone Wakati utasema.
 
Mi sipigi tena kura kumbe upinzani ni wale wale ccm[emoji15] [emoji15] [emoji15]

Ujue uanachama ni kujua tuu hao hawatasahau u ccm, sawa na kujua baiskeli ukijua umejua tuuu hata ukiendesha pikipiki kinachobadilika ni kupiga gia angani...






Hivi chadema tumekosa waasisi mpaka tutegemee mtu afujuzwe ccm[emoji134] [emoji134] [emoji134]
 
Huu ni Ujinga wa hali ya juu...seriously......hivi Mbowe anakipeleka wapi hiki chama?

Najua wengi hawaelewi yaliyoko nyuma ya haya
 
Mi sipigi tena kura kumbe upinzani ni wale wale ccm[emoji15] [emoji15] [emoji15]

Ujue uanachama ni kujua tuu hao hawatasahau u ccm, sawa na kujua baiskeli ukijua umejua tuuu hata ukiendesha pikipiki kinachobadilika ni kupiga gia angani...






Hivi chadema tumekosa waasisi mpaka tutegemee mtu afujuzwe ccm[emoji134] [emoji134] [emoji134]

Kwa taarifa yako hata walio asisi CHADEMA walitoka CCM. Hakuna jambo la ajabu hapo. Mpinzani mzuri ni yule anaye mfahamu vizuri adui yake. Sumaye anaifahamu vizuri CCM ndio maana wana hofu.
 
watu wa Pwani bogus kabisa


Heheee,,kanda ya PWANI kwa Chadema ni pamoja na mkoa wa Pwani na Dar es Salaam ikiwepo!!!

Kwahiyo ukisema watu wa pwani bogus basi ni pamoja na mwenyekiti wetu wa CDM.
 
sumaye yupo sahihi na ninawashangaa wanao sema sumaye hakustaili kuchukua fomu.

inamaana nyinyi mnao pinga sumaye kuchukua fomu mlitaka nani aende akachukue fomu?
 
Guninita ana uchu wa madaraka
Kila sehemu anataka uenyekiti,ole wenu akose ataanzisha timbwili la kufa mtu
 
Safu yote ni ccm tupu, sasa hapo kuna mbinu gani sasa kama mnajiita wana mabadiliko? CCM B katika ubora wao
 
Ndio na elewa siasa kamasoccer vile, timu iliyozoea kucheza mfumo wa 4-4-2 kuibadilisha icheze 3-5-2 ni kazi. Hawa wanamtandao wa ccm wanajipanga kuingiza uanamtandao cdm. Lengo ni kuelekea uchaguzi mkuu ndani ya cdm. Kwa vile cdm na mkt wao ndio walienda kumuomba EL ajiunge nao sasa hawanabudi.

I fill very sorry kwa wale vijana wanasiasa mahiri walio kuwa wakichipukia cdm ya enzi zile. Mbowe naye ajiandae kisaikologia.
 
Back
Top Bottom