Sumaye arudisha fomu ya kuwania Uenyekiti kanda ya Pwani


Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,528
Likes
27,499
Points
280
Age
48
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,528 27,499 280

fb_img_1468505441767-jpg.366263


Waziri mkuu mstaafu wa serikali ya awamu ya tatu Frederick Sumaye amerudisha fomu ya kuwania nafasi ya uenyekiti wa CHADEMA kanda ya Pwani, Sumaye ana wapinzani wawili ambao ni John Gugunita ambaye alihamia CHADEMA kutoka CCM mwaka jana na Gango Kidera.

Nafasi zingine za uongozi ambazo zipo wazi ni ile ya makamu mwenyekiti ambapo watu watatu wamejitokeza kugombea nafasi hiyo akiwemo Saed Kubenea, nafasi ya mwekahazina wagombea watatu wamejitokeza akiwemo aliyekuwa naibu waziri wa kazi na ajira wa serikali ya awamu ya nne, Makongoro Mahanga.
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,166
Likes
2,011
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,166 2,011 280
mwanzo nzuri, big up Suma
 
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
2,830
Likes
2,321
Points
280
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
2,830 2,321 280
wenye chama hao!!
 
J

Jozi 1

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2015
Messages
5,631
Likes
2,779
Points
280
J

Jozi 1

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2015
5,631 2,779 280
View attachment 366263

Waziri mkuu mstaafu wa serikali ya awamu ya tatu Frederick Sumaye amerudisha fomu ya kuwania nafasi ya uenyekiti wa CHADEMA kanda ya Pwani, Sumaye ana wapinzani wawili ambao ni John Gugunita ambaye alihamia CHADEMA kutoka CCM mwaka jana na Gango Kidera.

Nafasi zingine za uongozi ambazo zipo wazi ni ile ya makamu mwenyekiti ambapo watu watatu wamejitokeza kugombea nafasi hiyo akiwemo Saed Kubenea, nafasi ya mwekahazina wagombea watatu wamejitokeza akiwemo aliyekuwa naibu waziri wa kazi na ajira wa serikali ya awamu ya nne, Makongoro Mahanga.
Sumaye anashindana na mwana ccm mwenzie..
Sorry mwana ccm mwenzie wa zamani
 
K

kibamba side

Senior Member
Joined
Mar 9, 2016
Messages
151
Likes
84
Points
45
Age
48
K

kibamba side

Senior Member
Joined Mar 9, 2016
151 84 45
Mabere kutekelezwa. .. mchana kweupe na wazee wa dili..
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
27,038
Likes
17,756
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
27,038 17,756 280
Kwani huoni anayowawewesesha mojawapo wewe hapo
Wapi kamanda wa Red brigadie aka mzee wa pumzi ...mkongwe Kingunge?
Naona mmejipanga sana kuwekeza kwa hawa Chipukizi makapi kutoka Tawala.
 
C

CRITICAL MIND

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2013
Messages
411
Likes
47
Points
45
C

CRITICAL MIND

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2013
411 47 45
watu wa Pwani bogus kabisa
 
M

msolopagaz 1

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2015
Messages
313
Likes
78
Points
45
M

msolopagaz 1

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2015
313 78 45
View attachment 366263

Waziri mkuu mstaafu wa serikali ya awamu ya tatu Frederick Sumaye amerudisha fomu ya kuwania nafasi ya uenyekiti wa CHADEMA kanda ya Pwani, Sumaye ana wapinzani wawili ambao ni John Gugunita ambaye alihamia CHADEMA kutoka CCM mwaka jana na Gango Kidera.

Nafasi zingine za uongozi ambazo zipo wazi ni ile ya makamu mwenyekiti ambapo watu watatu wamejitokeza kugombea nafasi hiyo akiwemo Saed Kubenea, nafasi ya mwekahazina wagombea watatu wamejitokeza akiwemo aliyekuwa naibu waziri wa kazi na ajira wa serikali ya awamu ya nne, Makongoro Mahanga.
Kumbe CCM Ni hazina kubwa!!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,973
Members 475,809
Posts 29,308,469