Suluhisho kwa wanaume wote mliokula vibuti

Suluhisho kwa wanaume wote mliokula vibuti

Hilo ndo suluhisho chapa ilale tu ila jitaharishe kuwa km mtu unaedaiwa maana dear dear zitakuwa nyingi na wale ving'ang'anizi wanapendaga ajabu
 
Hilo ndo suluhisho chapa ilale tu ila jitaharishe kuwa km mtu unaedaiwa maana dear dear zitakuwa nyingi na wale ving'ang'anizi wanapendaga ajabu

He he he he eti dear dear dear hadi unachanganya maboya
 
juzi nimeumizwa na kidemu nipo ndani nalala tu full stress.
nikishamaliza kipindi iki cha mpito demu yoyote atakaye katisha mbele yangu nafumua vibaya vibaya.. binamu nafumua, mama ntile,beki 3, mwalimu,wauza ndizi nafumua kusepa
wanawake hawana akili ata kidogo akili zao zimeshikwa na shetani
 
juzi nimeumizwa na kidemu nipo ndani nalala tu full stress.
nikishamaliza kipindi iki cha mpito demu yoyote atakaye katisha mbele yangu nafumua vibaya vibaya.. binamu nafumua, mama ntile,beki 3, mwalimu,wauza ndizi nafumua kusepa
wanawake hawana akili ata kidogo akili zao zimeshikwa na shetani

hahaha dogo relax. kuachwa kupo tu hakuna haja ya kufanya hivyo
 
juzi nimeumizwa na kidemu nipo ndani nalala tu full stress.
nikishamaliza kipindi iki cha mpito demu yoyote atakaye katisha mbele yangu nafumua vibaya vibaya.. binamu nafumua, mama ntile,beki 3, mwalimu,wauza ndizi nafumua kusepa
wanawake hawana akili ata kidogo akili zao zimeshikwa na shetani

Hiyo ni overrated playboy
 
juzi nimeumizwa na kidemu nipo ndani nalala tu full stress.
nikishamaliza kipindi iki cha mpito demu yoyote atakaye katisha mbele yangu nafumua vibaya vibaya.. binamu nafumua, mama ntile,beki 3, mwalimu,wauza ndizi nafumua kusepa
wanawake hawana akili ata kidogo akili zao zimeshikwa na shetani



Hahahahahahahahaha....mkuu unaweza kutandika mtu makofi ukiwa kwenye hali hiyo mimi najua mkuu hila pole sana kurecover unatakiwa kujitoa fahamu hila ukirudi kwenye game wewe fumua tu
 
Hahahahahahahahaha....mkuu unaweza kutandika mtu makofi ukiwa kwenye hali hiyo mimi najua mkuu hila pole sana kurecover unatakiwa kujitoa fahamu hila ukirudi kwenye game wewe fumua tu

Hahaha hahaha,
 
uzi wenyewe unasema playerboy kumbe ni ushauri kwa wavulana , wanaume haiwahusu
 
Wewe jamaa unamsaidia ibilisi kupotosha watu. Subiri watu wawafanyie hivyo dada zako.
 
Hii ni kwa vijana wote na wanaume wote mlioachwa solemba na wapenzi wenu.njia pekee ya kupunguza maumivu na mawazo ya kuachwa na wapenzi wenu ni kuwa playboy.kuwa classic playboy.hit and run ndio itasawazisha msongo wa mawazo uliowatawala.infact maisha yenyewe mafupi hatujui tarehe zetu

Waulize wenzio wanajuta na hiyo hit and run. Mtu kampa mtu mimba kumuacha tabu na mtoto hajazaliwa. Nw akil yake imekaa sawa ndio anajua nn maana ya kupenda. Sasa kapenda bint tofaut na aliyempa mimba. Kule kutoka hawez cz anataka mtoto. Huku kumilik mtu mpya hawez pia. Mvurugano. Ushaur hata ukiumizwaa vip usichukue maamuz ya kudate mtu mwingine cz huto mpenda na baadaye usije jutia machungu. Humkomeshi mtu unajikomesha mwenyew
 
Hahahahahahahahaha....mkuu unaweza kutandika mtu makofi ukiwa kwenye hali hiyo mimi najua mkuu hila pole sana kurecover unatakiwa kujitoa fahamu hila ukirudi kwenye game wewe fumua tu
Karibu team FUMUA FUMUA aka GANYULA TU...
 
Back
Top Bottom