Sukari ya warembo hapo vipi!!!!!!!!

  • Thread starter Heaven on Earth
  • Start date

Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,640
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,640 280
Ni gossip za hapa na pale wakati tukiendelea na majonzi ya msanii mangwair..,





duh kuna watu ni wapekuzi
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
this is beyonds gossip duh bongo kazi kweli kweli.
 
saly muh

saly muh

Member
Joined
May 31, 2013
Messages
30
Likes
0
Points
0
Age
27
saly muh

saly muh

Member
Joined May 31, 2013
30 0 0
Wanajibbm na kujiwatsup as if they aint in a funeral...so sorrowful
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,216
Likes
6,673
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,216 6,673 280
Ebu tujuze basi,maana hiyo picha kama naielewa af siielewi vile,ebu tiririka mrembo
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,399
Likes
50,142
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,399 50,142 280
Hiyo yote sababu ya Clouds, Ruge, na Kusaga.
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,640
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,640 280
Ebu tujuze basi,maana hiyo picha kama naielewa af siielewi vile,ebu tiririka mrembo
ungetiririka wewe vile ambavyo picha kama naielewa af siielew ili kama umeelewa nilichoelewa mimi
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,399
Likes
50,142
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,399 50,142 280
Ruge, na Kusaga wamemsababishia Diamoond asifunge vishikizo.......
clouda wanalo mwaka huu
Ushapata hedhi yako mwezi huu? Kama bado jua ni Clouds hao...Ruge na Kusaga.
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,216
Likes
6,673
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,216 6,673 280
Bwa chuchu nimekupenda bureeee,eti amepata hedhi yake mwezi huu??,aaah aaah dah u made my made bro
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,640
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,640 280
Alaaaa! Clouds, Ruge, na Kusaga ndo wamesababisha hiyo hali:heh:
I wish i could understand....
too bad Clouds, Ruge, na Kusaga ndo wamesababisha hiyo hali ya kutokukuelewa
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,399
Likes
50,142
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,399 50,142 280
I wish i could understand....
too bad Clouds, Ruge, na Kusaga ndo wamesababisha hiyo hali ya kutokukuelewa
Yeah too bad and too sad. Blame it on Clouds, Ruge, and Kusaga.
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Wanafanya mawasiliano na warembo

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2011
Messages
5,288
Likes
3,492
Points
280
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2011
5,288 3,492 280
Ninachoona mimi Diamond amekaa kwa nidhamu ila walio around wapo busy na simu zao, na hata alipolazimika kutumia simu ameinama tofauti na wenzake. Kwangu Diamond yupo ok.
 
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
3,814
Likes
36
Points
145
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2012
3,814 36 145
jamaa bana kwani huwezi kwenda kwenye msiba hujavaa vipini na viduku ......hamna mazingatio ya msiba kabisa hapo...
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,640
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,640 280
Bwa chuchu nimekupenda bureeee,eti amepata hedhi yake mwezi huu??,aaah aaah dah u made my made bro
utakalia kupenda buree hivo hivo.......
na madem zako kukudum baada ya kupata wanaume wa kuwawowa
 

Forum statistics

Threads 1,274,985
Members 490,865
Posts 30,529,616