Sugu kweli alikuwa noma | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sugu kweli alikuwa noma

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Nyalotsi, Jan 21, 2012.

  1. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,924
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Nimesikiliza wimbo wake radio one NIKO MAKINI NA FANI,umenikumbusha mbali. Huyu jamaa alikuwa mzuri kwenye mashairi aisee!
     
  2. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    We ndio unajua leo!
     
  3. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,940
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    inaonekana wewe ni wa 90's.
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,848
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Tatizo umeanza kumpenda baada ya kuwepo chadema.
     
  5. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,718
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wabongo bana.Thread inajitosheleza wewe unaanzisha nyingine.Chadema wametoka wapi tena! Kumbe hata wewe ni GREAT THINKER! congats...

    Kweli JF ni zaidi ya social netiweki...
     
  6. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,862
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Sugu ni jembe
     
  7. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,924
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    aisee,umeniquote vibaya! Kumbumka enzi zile wanaimba huu mziki ulikuwa unachukuliwa kuwa ni wa wahuni. Huko kwetu kijijini ukipigwa kwenye mkulima station inabadilishwa. Kuzisikia nyimbo zao ni mpaka unavyofika mjini kwa safari ya kwenda shule.
     
  8. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,924
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    acha oral diarhoea. Sugu nyimbo zake nimezijua toka siku nyingi. Nimekwambia umenikumbusha mbali,mbona huelewi?
     
  9. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    mkuu unatokea kijiji gani?
     
  10. Lobapula

    Lobapula JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Sio tatizo lake,ameanza kufuatilia baada ya jamaa kuchukua ubunge.
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    haukua wa kihun,ndo maana radio one ndo ilikua ya 1 kucheza hewani miaka hyohyo ya 90
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    hahahahahah!asante kwa kunsaidia kuuliza that qn
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    kwangu ni mtunzi mzuri, ila kutambaa na biti???? Nop!
     
  14. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,924
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    siyo kwamba ulikuwa wa kihuni ila ni wazee wetu walivyouchukulia. Ndo maana ulikuwa ukikutwa unasikiliza muziki wa bongo flava radio inazimwa.
     
  15. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 344
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tatizo ni nini, mie wa 70 lakini Hip Hop ni muziki wa wakati wote
     
  16. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,885
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 135
    "kama nipo makini ni kwanini usiniamini, niamini kwa kila kilicho chako...niamini hata kwa demu wako...." huyo ndiyo Sugu
     
  17. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 688
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    mkongwe toka miaka ileeee ya saba saba secondary mtwara
     
  18. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 888
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 60
    ...Nimesimama.."
    ... Ni mimi."
    sijui nitazipata vipi hizi nyimbo.. Sugu kama upo humu tuandalie kuanzia album ya kwanza tutanunua kwa gharama yeyote..
     
Loading...