The Icebreaker
Platinum Member
- Apr 24, 2014
- 39,673
- 123,456
Mbona unaongea kike kike?unatia mashaka aisee!mara unalia mara unacheka !
Mbona unaongea kike kike?unatia mashaka aisee!mara unalia mara unacheka !
nafulahia sana kusikia sugu yupo juu juu zaidi ya yule betina wa mjengoni
wanateseka sana .Vibweka wa Lumumba watasema ni Foto Shop
Mbona wewe Unaongea Kifaiza Faiza.Mbona unaongea kike kike?unatia mashaka aisee!
Nashangaa mpaka sasa hakuna utaratibu umetolewaHesabu ni Rahisi Sana.
Na-Assume
Watanzania Wanaomsupport Lissu tuko= 5000000(5 million).
Kila Mmoja Atadeposit 2,000/= kila Mwezi karibia na Tarehe 15.
Total itakuwa 10,000,000,000(10 Billion).
Hii ni zaidi ya Mshahara,posho,pension na Marupurupu ya Mbunge Kwa Miaka 5.
Watanzania Tukiamua Tunaweza.
TUMCHANGIE TUNDU LISSU SASA.
TUNDU LISSU RAIS 2020.
"Mopao Mokonzi"
Tuoneshe waliyomuweka slow slow basi japo 1Daah eti ameiteka, kwa hilo bango moja tu?
Hakuna anayependa gari lake lipate mkosi.
Slow slow ni msanii?
Naona umeamua kumjibia mumeo!Mbona wewe Unaongea Kifaiza Faiza.
Huwa ni mwanamke mkuuMbona unaongea kike kike?unatia mashaka aisee!