Sugu aiteka Kenya

Sugu aiteka Kenya

Hesabu ni Rahisi Sana.
Na-Assume
Watanzania Wanaomsupport Lissu tuko= 5000000(5 million).

Kila Mmoja Atadeposit 2,000/= kila Mwezi karibia na Tarehe 15.

Total itakuwa 10,000,000,000(10 Billion).

Hii ni zaidi ya Mshahara,posho,pension na Marupurupu ya Mbunge Kwa Miaka 5.

Watanzania Tukiamua Tunaweza.

TUMCHANGIE TUNDU LISSU SASA.

TUNDU LISSU RAIS 2020.


"Mopao Mokonzi"
Nashangaa mpaka sasa hakuna utaratibu umetolewa
 
Daah eti ameiteka, kwa hilo bango moja tu?
 
Back
Top Bottom