Sua Apopo _morogoro

kiri12

JF-Expert Member
Dec 21, 2013
374
250
Habari wadau, kuna kazi zilitangazwa kupitia Hilo jina hapo wanasema wapo chuo cha sua Moro huko, mwisho wa maombi ilikuwa tar 22 sept mwaka huu, naulizia kama kunaaliyeomba na ameitwa kwa usahili? Au kama kuna mtu amesikia wameita usahili atujuze maana Naona muda mrefu umepita.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom