Mshana Jr
Platinum Member
- Aug 19, 2012
- 374,259
- 866,588
Na wanyama wataangamia kwa zambi zako mwanadamu
Na wanyama wataangamia kwa zambi zako mwanadamu
Sijaelewa , nini unadhani kimenifanya nijifananishe na mnyama, umasikini au?Nyeee maskini dhaambi!!!
Ndio mana umeweza kujifananisha na mnyama
HahahaaaNi Kweli Hao Simba Walivyokenua Meno?
Mautamu Hayo!
Popo.Style ya popo kanyea mbingu tumeiga kwa kiumbe gani?
Mpaka nimemuonea huruma sijui katumia mkuyati na vumbi?
Hahahaha mecheka[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Sasa nmeelewa kwann uzi bila picha haunogi [emoji16][emoji16]
Daaah[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Huyu Simba kajua kucheka vema
Kama kungekuwa na sauti ungemsikia Simba akipiga lile yowe la nakogoaaaaaaKuna style nyingi za kukutana kimwili kwa binadamu, lakini asilimia 80 ya style anazotumia binadamu amecopy na kujipestia.
Moja ya style alizocopy na kujipestia, ni hii ambayo ni maarufu kuliko zote duniani, ambayo wameiga kutoka kwa wanyama.
Wenyewe wanampa sifa mbwa kwa kuiita style ya mbwa lakini hii hufanywa na wanyama wote unaowajua wewe.
Kiufupi style pekee ya kukutana kimwili kwa binadamu wa kiume na wa kike ni wakike kulala mlalo wa mende aliyekufa na wa kiume kuja juu yake.
Zaidi ya hapo asilimia 80 ya kukutana kimwili kati ya mwanamke na mwanaume tumeiga zote.
View attachment 1104464
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] jike ndio anaunguruma mkuuKama kungekuwa na sauti ungemsikia Simba akipiga lile yowe la nakogoaaaaaa
Unajua paka anatumia style gani?Kuna style nyingi za kukutana kimwili kwa binadamu, lakini asilimia 80 ya style anazotumia binadamu amecopy na kujipestia.
Moja ya style alizocopy na kujipestia, ni hii ambayo ni maarufu kuliko zote duniani, ambayo wameiga kutoka kwa wanyama.
Wenyewe wanampa sifa mbwa kwa kuiita style ya mbwa lakini hii hufanywa na wanyama wote unaowajua wewe.
Kiufupi style pekee ya kukutana kimwili kwa binadamu wa kiume na wa kike ni wakike kulala mlalo wa mende aliyekufa na wa kiume kuja juu yake.
Zaidi ya hapo asilimia 80 ya kukutana kimwili kati ya mwanamke na mwanaume tumeiga zote.
View attachment 1104464
😂😂😂😂 kilele cha Simba bhana
Huyo huyo[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] jike ndio anaunguruma mkuu