Story ya Mapenzi "Kindere" na J.K

Story ya Mapenzi "Kindere" na J.K

Mdharuba

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2011
Posts
824
Reaction score
522
STORY:KINDERE

EPISODE 01
*******
"Sijui ni nini kinachonivutia kwako, sielewi. Nahisi kuchanganyikiwa kabisa na muda wote nakuwaza wewe tu". Maanu alinambia maneno haya akiwa amejilaza kifuani kwangu tukiwa katika chumba hiki nilichopangsha maeneo haya ya uswahlini. Kiufupi sikuwa na cha kumjibu kwani nilikuwa najua nini ninachokifanya.
Nilimtazama vizuri jinsi alivyokuwa amejiachia pale kifuani, akiwa na matumaini makubwa sana na mimi, nilimuonea huruma.
"Nakupenda sana" ndio neno pekee nililoweza kumzuga nalo Maanu muda huu, sikuwa na namna nyingne. Alifurahi sana kusikia maneno haya.
Ingawa akilini mwangu sikuwa na mawazo kbisa na yeye. Muda huu nilikuwa nafikria jinsi gani nitapata pesa ya kununulia mbuzi wawili kwa ajili ya kafara ya KINDERE changu kama ambvyo tulikubaliana na Mganga Chozzi.
Chozzi alinitengenezea KINDERE kwa ajili ya kuwabadilisha wanawawke kiasi nilivyohtaji. Kindere hki ambcho kilinfanya niwe na uhusiano wa kimapenzi na mwanamke yeyote niliyemuhtaji, kilikuwa sijakikamilishia mahtaji yake yote kwani kutokana na maelezo ya Chozzi, nilihtajika kufanya kafara ndani ya siku 13 tangu nianze matumizi rasmi ya KINDERE kile. Kafara il?hitaji mbuzi wawili weupe ambapo baada ya kafara hii ningeweza kutumia KINDERE hki kwa maisha yangu yote.
Wakati Maanu akiwa amelala kifuani bila waswasi, mimi mawazo yangu yalikuwa jinsi gani nitapata pesa za kununulia mbuzi wa kafara. Ni takriban sku ya kumi sasa sijatoka kwenda kwenye biashara yangu ya karanga ambayo ndiyo iliyokuwa ikiniweka mjini, ktokana na kushnda ndani na wanawake.
KINDERE kilinisaidia kupata mwanamke wa aina yeyote nimtakaye bila tabu.
Maanu ni mmoja kati ya wanawke waliokuwa na nyodo sana ktokana na muonekano wake.
Alikuwa ni msichana mrembo mno. 'shape' yake nzuri iliwafanya hadi wanawake wenzie wamuonee wivu. Uzuri huu ndio uliomfanya aringe sana hata kwa wenye pesa zao. Weng walijarbu kumshawishi kwa kila namna lakn ilikuwa kaz kbwa sana kumpata Maanu.
Katika harakati za kujaribu KINDERE changu, ndipo nilipoktana na Maanu. Haikuchkua nusu saa tayar Maanu alishapajua kwangu na kuahdi atakuja kesho yake. Alitekeleza hivyo na sasa ni siku ya pili yupo hapa akiwa hana waswasi hata chembe.

Itaendelea..
+255718274130
 
STORY:KINDERE
EPISODE 02
*******
Siku hii ya Jumatano nilibakiwa na siku moja tu-Alhamisi, kbla ya siku ya kafara yangu ambyo ilikuwa Ijumaa saa 6 mchana. Pamoja na urembo aliokuwa nao Maanu, alikuwa anatokea kwenye familia ya maisha ya kawaida sana. Hivyo hata kama nitatumia KINDERE changu kumuomba pesa ya kununulia mbuzi wawili ambayo ilikuwa ni zaidi ya laki mbili, asingeweza kunipa.
Hapa ndipo nilipomfikiria Nei, demu niliyektana nae siku tan0 zilizopita. Licha ya kuwa alikuja hadi kwangu na kufanikiwa kumega tunda lake, alikataa kulala geto kwangu. Kilichofanya nimkumbuke ni kwa sabbu alitokea familia ya maisha bora. Laki mbili au tatu kwake halikuwa jambo kubwa sana. Niliamini tatizo langu limepata ufumbuzi. Kazi moja ndogo tu niliyokuwa nayo ni kutafuta namna ya kumuondoa Maanu hapa geto ambaye alishaahidi atakuwepo hadi Jumapili, ili kesho aje Nei nipate muda mzuri wa kumshawishi anipe pesa.
Kama maelezo ya mganga Chozzi yalivyosema kuwa muda sahihi wa kuomba kitu kwa mwanamke kupitia KINDERE ni pale ambapo nitakuwa 'nimeingiza kisu changu kwenye ala'. Hapo asingekuwa na namna yoyote ya kunikatalia. Hivyo, ilikuwa ni lazima Maanu aondoke ili Nei aje niweze kufanikisha zoezi langu ili niendelee kutumia KINDERE kwa muda mrefu. Niliamua kuchukua simu yangu na kumpigia Nei kutaka kujua kama naweza kukutana nae. Lakini kbla sijapiga simu, niliondoka pale kitandani na kwenda moja kwa moja hadi katika hifadhi yangu ya KINDERE na kukitoa. Ilikuwa ni hirizi ndogo tu na nyepesi ambyo usingeweza kudhania kama ina kazi kubwa kiasi hicho. Nikaelekea jikoni kwenda kukisemea vile ninavyohtaji. Baada ya hapo ndipo nikapiga simu.
"Haloo Nei, nimekumis dia wangu"
"Nimekumis pia Piza, natamani nikuone leo"
"Na mimi pia nilitamani hvyo mpenzi, tena nataka uje ulale kabisa leo" Nili0ngea na Nei kwa kujiamini kwani KINDERE hakijawahi kuniangusha. Na kwa jinsi nilivyokinuilia hapo jikoni, nilikuwa na uhakika juu ya Nei.
"Daaah sijui itawezekanaje Piza, ndo najiandaa hapa kuelekea Arusha, tumepata msiba na tutazika Ijumaa jioni, kwahyo hapa kurudi labda Jumapili" Nei alinijibu na kunipa kigugumizi, tumaini langu pekee lilikuwa ni yeye na nilibaki na siku moja tu. Mawazo juu ya hatma ya KINDERE changu baada ya Ijumaa kama sitofanya kafara yakawa makubwa. Niliduwaa kwa zaidi ya dakika tano hku Nei akiendlea kuniita bila mafanikio yoyote hadi alipoamua kukata simu. Utamu wa KINDERE ulishakolea. Lakini nilibaki na siku moja tu ya kesho Alhamisi kuweza kupata mbuzi wawili kwa ajili ya kafara ya KINDERE. Nilihisi kupagawa.

Itaendelea...
0718274130
 
STORY: KINDERE
MTUNZI: JK

EPISODE 03
****
Mawazo juu ya hatma ya KINDERE kufikia Ijumaa yalikuwa makubwa. Nilitamani sana kupata pesa kbla ya Ijumaa saa 6 ili niweze kukamilisha kafara yangu.
Sasa ilishafika saa mbili usiku katika siku hii ya Jumatano. Tayari nilikuwa nipo kitandani. Mawazo tele yakinizonga. Maanu alikuwa pembeni yangu akijaribu kunichokoza na purukushani zake za hapa na pale. Ilikuwa ni kawaida kwangu na nilishamzoesha kwa siku chache alizokaa hapa kuwa lazima nimpe dozi nzito kabla hajalala. Leo ilikuwa tofauti kidogo kwani sikuwa katika 'mood' nzuri. Nilifikiria zaidi jinsi ya kupata pesa.
Maanu alipanda kitandani akiwa na khanga moja nyepesi. Hakuwa amevaa kyupi kama kawaida yake siku zote. Umbo lake ambalo lilionekana vyema katika mwanga wa taa ya kijani iliyokuepo chumbani mle, lilikuwa ndio kiburudisho changu ninapokuwa nae hapa chumbani. Mimi kama kawaida yangu nilikuwa na bukta yangu fupi isiyobana kwa ajili ya kulalia. Mkono wa Maanu ulikuwa umeshazama ndani ya bukta ile ukiikamata 'Correction pen' yangu ambayo kwa muda huu ilikuwa haina hata habari. Mapenzi ni hisia bana. Nilikuwa nimetazama juu kwenye dari huku mikono yangu ikiwa kichwani. Baada ya Maanu kufanya jitihada zake ndani ya dakika 15 na kuona hazizai matunda, ndipo alipoamua kuifuata correction pen ile kule iliko na kuizamisha mdomoni. Ulimi wake ulicheza vema sana katika mashine ile iliyokuwa imejilegeza kwa mawazo.
Ghafla sana nikahisi kushtuka na nikaona napandisha mori taratibu. Hii ni baada ya Maanu kuamua kuupitisha mdomo wake katika korodani zangu. Nilihisi kutetemeka kama mwili ulikuwa umepigwa shoti ya umeme. Hapa nilishasimama dede na mikono nilishaitoa kichwani na kuipeleka sehemu tofauti bila ridhaa ya akili yangu. Ile khanga yake nilishaitupa pembeni wakati huu. Yeye aliendelea na zoezi la kuiimarisha mashine ya kazi hku akiniacha mimi hoi sijui la kufanya. Ghafla sana nikakaa kitako na kuuvamia mdomo wake ambao ulipambwa na lipsi pana na za kuvutia. Naye bila ajizi akanikabidhi mdomo ule kiroho safi kabisa. Nikapata kiasi cha mililita 200 za mate kisha mdomo wangu nikauhamishia kwenye chu.chu konzi zake ambazo kwa muda huu zilishachomoza zikijiandaa kupeleka hisia mwili mzima.
Zilikuwa chuchu kubwa nyeusi zilizokuwa katikati ya matiti yale meupe. Zilizungukwa na weusi kidogo katika eneo lake la pembeni. Hii ilitengeneza kama duara jeusi ambalo katikati yake ilipatikana chuchu. Hakika alipendeza sana. Hakustahili hata kidogo kuwa hapa na mtu kama mimi Piza muuza karanga. Lakini ndio habari ya kindere tena hiyo, hakuwa na jinsi.
Nilitumia muda mrefu kuzizungushia ulimi chuchu zile hadi pale ambapo Maanu alijibenua kuelekea nyuma. Ndipo nilipomlaza chali na kuendelea na kazi ile. Miguno peke yake ndio ilichukua nafasi chumbani mle. Na kwakuwa chumba changu hiki cha uswahilini kilikuwa hakina dari, nilikua na hakika kuwa niliwatesa mno majirani zangu.
Muda huu mikono yangu ilikuwa ikijishughulisha sana na mapaja yake yaliyojaa vema na kuupamba mwili wake ule. Hadi pale nilipopeleka kidole kimoja pembezoni mwa ukuta wa uwanja wake na kukizungusha kitalii maeneo hayo ya karibu. Uwanja huu ambao haukuwa na nyasi za asili wala za bandia ulinifanya nisisimke. Harufu ya udi iliyokuwa ikitoka mwilini humu ilinifanya nifikirie kuwa nina kila sababu ya kuupeleka mdomo wangu katikati ya uwanja huu msafi japo leo umeogeshwa katika choo cha uswahlini. Maanu alijielewa hasa, alikuwa msafi kupitiliza.
Nikashusha mdomo wangu hadi kitovuni na kudumu hapo kwa dakika mbili kbla sijakamlisha safari yngu ya kuzama panapostahli na kuanza kumsulubu Maanu kwa ulimi wangu na mdomo huu ambao kwa sasa ulishakosa nidhamu. Habari za hela ya mbuzi zilishayeyuka akilini mwangu.
Maanu alianza kupga kelele kama mtu anayekatwa mapanga. Utamu huu alishndwa kuuvumilia. Nikahisi sasa ni muda muafaka wa mimi kuipeleka mashine tata katika kisima kile kilichokuwa kimejaa maji kutoka katika mvua isiyojulikana.
"Babee, fanya haraakaa baanaa" Maanu alisema maneno haya kwa sauti ya kimahaba na kunifanya nichangamkie fursa. Nikamgeuza na kumlaza kifudifudi kisha nikatoa mto na kumwinua kidogo kisha nikauweka katika kiuno chake. Nikafanya kazi ya kuipata 'nyama' yake kuwa rahisi. Nikapiga goti katikati ya miguu yake. Nikaushka na kuutazama vizuri msumari wangu ambao ulikuwa unaonesha mishipa mingi kuashiria damu imesukumwa sana kuelekea huko.
Kabla sijaupeleka nilipokusudia, simu yangu iliyokuwa palepale kitandani chini ya mto mwingne wa upande wa kushoto ilianza kuita. Nyimbo ya 'soledad' ambao ulikuwa nimeuweka kuwa wito maalum kwa ajili ya Nei ndio ulisikika.

ITAENDELEA...
0718274130
 
Back
Top Bottom