mseseve
JF-Expert Member
- Apr 3, 2011
- 511
- 89
Pop up fashion tunapokea tenda mbalimbali kwa ajili ya kushona na kudarizi nguo zote, Tenda kama za makampuni kwa ajili ya wafanyakazi, walinzi, sare za maofisini, suti za kisasa kabisa, Magwanda ya Tanesco, mgambo n.k, bei ni sawa na bure na ni maelewano.
Pia tunadarizi kwa kutumia stones za urembo kwenye nguo za harusi na mashati. Tunaandika na kudarizi Nembo za makampuni na jina kwa kutumia nyuzi (embroidery).
Tunapatikana Sinza kumekucha karibu na kanisa la KKKT conts tunakufuata popote ulipo
Mawasiliano: 0714812375
Pia tunadarizi kwa kutumia stones za urembo kwenye nguo za harusi na mashati. Tunaandika na kudarizi Nembo za makampuni na jina kwa kutumia nyuzi (embroidery).
Tunapatikana Sinza kumekucha karibu na kanisa la KKKT conts tunakufuata popote ulipo
Mawasiliano: 0714812375