Stationery/Internet Cafe inauzwa

Stationery/Internet Cafe inauzwa

sandet

Senior Member
Joined
Mar 27, 2010
Posts
118
Reaction score
113
Habari,

Nauza ofisi ya Statinery pamoja na internet cafe iyopo Arusha, maeneo ya Kibaoni Ngaramtoni karibu na ATM ya NMB.
Ofisi ina vyumba viwili, kodi kwa mwezi ni Tsh 150,000/=, kimelipiwa hadi tarehe 31/10/2014.

Kuna bidhaa ndani vikiwamo statoneries,Epson printer, flash, headphonees n.k. kwa upande wa internet, kuna Monitor 3, ambazo zimeunganishwa na comuter moja mabayo ina control hizo monitor kwa kutumia Ncomputing devces (L-300).

Sababu za kuuza Nahama Arusha.

Bei pamoja na kodi iliyobakia in Tsh 15,000,000. Kwa aliye tayari anaweza kunipata kwa no. 0784 675 425

shop.jpg shop_2.jpg shop_3.jpg shop-4.jpg
 
hiyo bei ni kubwa sana. mtu akiwa na 15mil, kwanini asifungue yake mwenyewe. computea tatu umpya lak 8 x3=2,400,000
ina maana kod ya vitu vya ndani ndo ifike ml 12,000? fikiria vizuri bei hiyo kubwa sana labda kama ungekuwa na maphotocopy makubwa ingekuwa angalau
 
Habari Felix,

Mkuu hiyo bei siyo kubwa, ukiangalia vitu vya kuuza tu viliyokuwa ndani, yaani Stationeries, computer accessories n.k bei yake inazidi Milioni 6, Infrastructure yaani Meza, viti, Display n.k ni kama Milion 7 ukijumlisha na kodi inafika bei hiyo.

Kuna watu kama wawili walifika pale ofisini baada kuagalia vile vitu, hawakushangaa baada ya kuwaambia ile bei. vilevile nauza kwa bei ambayo ntaweza kununua vitu vingine kama hivyo kwa kuwa nina mpango wa kufungua ofisi nyingine huku nilipo hamia.

kwa sasa vilivyobakia ni baadhi Infrastructure kama display, meza, na viti 3. karibu kama unaviihitaji
 
Million 15 pesa nyingi sana hasa ukizingatia internet cafe hailipi siku hizi.Hivyo vitu vyote haitakiwi uzidi million 5.

Computer ni bei rahis sana siku hizi pia hizo meza ulizotengeneza ni za bei ndogo.

haitakiwi uzidi million 5
 
Back
Top Bottom