Star Times hawasomeki, ushindani wa biashara umewabwaga. King'amuzi chao 'NO SIGNAL'. Wadau nishaurini nihamie king'amuzi kipi? Hata wakirekebisha nahama. AZAM vipi?
Star Times hawasomeki, ushindani wa biashara umewabwaga. King'amuzi chao 'NO SIGNAL'. Wadau nishaurini nihamie king'amuzi kipi? Hata wakirekebisha nahama. AZAM vipi?
kwa kweli na mm nimekoma kuanzia leo natupa kipa kilicho chao- kwa anehitaji star time dish na kingamuz chao anitafute nampa vyote kwa bei nusu
mana nimetumia mwezi mmoja tu ndo nimeanza wa pili nshalipia
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.