Start by mborrow | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Start by mborrow

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MBORROW, Oct 20, 2011.

  1. M

    MBORROW Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu ni wpi serikali inatupeleka hasa sisi watoto wa mkulima wa kilimo cha kujikim?
    kuna uhalli wowote kwa mwanafunz yeyote aliyeko chuo kikuun tena aliyechaguliwa na tcu
    leo hii mwanafunz huyun atengwe naa kubaguliwa kwa kukosa sifa ambazo pia hazijaanishwa
    kiutaratibu???????????????????????????????????????????????????????????????????????
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Ndo bongo hyo mkuu..
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280
    kichwa cha uzi kimenitatiza kidogo....
     
  4. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 856
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hata mimi.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,527
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    Badili kichwa cha habari. Kinaleta shida kidogo.
     
  6. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si mmemuelewa lakini?Changia mada sio mnazungusha maneno hapa,kama ni jina lake sasa afanyaje?
     
  7. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sijui jamaa aliwaza nini?
     
  8. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Haya ni matokeo ya mtoto wa shangazi kupewa nafasi ya kutunga sera ya elimu wakati mwenyewe ameishia darasa la sita ana certificate ya kupewa kwanini asitengeneze matabaka na kizazi chenye hasira na watawala wao? Ipo siku kitaeleweka tuuuuu
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,334
    Likes Received: 3,601
    Trophy Points: 280
    No,
    Nafikiri abadili kwanza username!!
     
Loading...