Stars vs Moroco in JF

  • Thread starter Yericko Nyerere
  • Start date

Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,069
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,069 280
Ninakuwa mnyoofu wa moyo katika kuliongelea gemu la leo maana kinachonisukuma ni uzalendo tu ila si soka!

Timu yetu imekuwa nzuri kiufundi, tatizo lake ni hamasa tu!
Tunahitaji mtu mhamasishaji kama maximo au julio na polsen abaki kuwa mtaalamu wa ufundi tu!

Kuifunga Moroco leo ni maajaliwa ya muumba hata tungefukia binadamu pale Markhesh kipigo bado kitatuaandama tu!

Mwenye ratiba sahihi ya mechi atujuzi tuonyeshe uzalendo wetu!!!
 
Mrimi

Mrimi

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
1,703
Likes
103
Points
160
Mrimi

Mrimi

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
1,703 103 160
Hivi bado kuna mtanzania yeyote mwenye matumaini ya kufuzu kuingia kwenye final baada ya leo, ajitokeze sasa tumsikie.

Just imagine, tunatakiwa kushinda kwa zaidi ya goli 4 kwa bila. Na hii tutasonga mbele endapo tu Algeria wataifunga Central Africa leo. Tusisahau hapa nyumbani Morocco walituchapa goli moja. Tusisahau katika line up yetu ya leo,hakuna Nizar, Nsajigwa na Victor costa.

Mpaka hapo mimi sijaona tunatoka vipi hapo. Tusidanganyane wajameni.........
 
E

ejogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2009
Messages
994
Likes
4
Points
35
E

ejogo

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2009
994 4 35
Mkuu, kazi ipo! Tusubiri miujiza labda.
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,081
Likes
314
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,081 314 180
What time is KO mkuu!??
 
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
2,908
Likes
264
Points
180
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
2,908 264 180
Kama nigeria wametolewa na egypt nao nje pamoja utemi wao, lolote laweza kutokea. Vijana wanatakiwa waache uoga, uivivu wa dkk 90! wakomae mwanzo mwisho wataweza kuwabania mbona.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
Mimi najua tutafungwa zaidi ya goli mbili bila shida halafu huo ndiyo utakuwa mwisho wa ndoto zetu! Kifupi nahisi kocha huyu mpya hajafanya lolote la maana na saizi JK toka nuru yake ya kisiasa ianze kufifia basi ameitupa kabisa michezo.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
Mkuu, kazi ipo! Tusubiri miujiza labda.
Ni rahisi ngamia kupenya katika tundu la sindano kuliko Taifa Stars kuifunga Morocco.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
59,012
Likes
24,305
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
59,012 24,305 280
Nawatakia kila la kheri vijana wetu wanaotupeperushia bendera yetu huko. Nawaombea wawe mabalozi wema na warudi na ushindi.
 
B

Beethoven

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2011
Messages
351
Likes
6
Points
35
B

Beethoven

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2011
351 6 35
Kama nigeria wametolewa na egypt nao nje pamoja utemi wao, lolote laweza kutokea. Vijana wanatakiwa waache uoga, uivivu wa dkk 90! wakomae mwanzo mwisho wataweza kuwabania mbona.
mwenye ratiba please tujuzeni tutumie kauzalendo kalikobaki.
 
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2009
Messages
3,407
Likes
439
Points
180
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2009
3,407 439 180
Hii Taifa Stars haitaweza kufika mbali, mwalimu alikuwa ni Maximo siyo huyu wa leo. We hapo hesabu tumetolewa tu!
 
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2008
Messages
4,609
Likes
135
Points
160
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2008
4,609 135 160
Hivi bado kuna mtanzania yeyote mwenye matumaini ya kufuzu kuingia kwenye final baada ya leo, ajitokeze sasa tumsikie.

Just imagine, tunatakiwa kushinda kwa zaidi ya goli 4 kwa bila. Na hii tutasonga mbele endapo tu Algeria wataifunga Central Africa leo. Tusisahau hapa nyumbani Morocco walituchapa goli moja. Tusisahau katika line up yetu ya leo,hakuna Nizar, Nsajigwa na Victor costa.

Mpaka hapo mimi sijaona tunatoka vipi hapo. Tusidanganyane wajameni.........
Hizo goli 4 bila unafanya hesabu gani ni goli 2 bila kitu ambacho bado mimi naona ni kigumu vilevile.
 
bibikuku

bibikuku

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
828
Likes
10
Points
35
Age
28
bibikuku

bibikuku

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2011
828 10 35
Mechi inaanza saa nne na nusu usiku kwa saa za Afrika mashariki (22hr30). Tujipe moyo tu na kuonyesha uzalendo lakini ukweli ni kwamba hatuendi popote tunakamilisha ratiba tu!
 
Chuma Chakavu

Chuma Chakavu

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
1,524
Likes
5
Points
135
Chuma Chakavu

Chuma Chakavu

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
1,524 5 135
Nawatakia kila la kheri vijana wetu wanaotupeperushia bendera yetu huko. Nawaombea wawe mabalozi wema na warudi na ushindi.
kwa jinsi unavyowaabudu waarabu nilidhani ungeweka uzalendo pembeni na kutaka waarabu washinde! big up lady!
 
UmkhontoweSizwe

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,501
Likes
649
Points
280
UmkhontoweSizwe

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,501 649 280
kwa jinsi unavyowaabudu waarabu nilidhani ungeweka uzalendo pembeni na kutaka waarabu washinde! big up lady!
CC mbona unamchokoza FF? Akikuporomoshea mitusi ya nguvu mi simo.
 
SOBY

SOBY

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
1,265
Likes
6
Points
0
SOBY

SOBY

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2011
1,265 6 0
All the best Taifa stars!
Hata draw itatutosha leo.
 
Lonestriker

Lonestriker

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
640
Likes
5
Points
35
Lonestriker

Lonestriker

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
640 5 35
Kuna kituo kitarusha live mechi hii?Nina hamu kuangalia mechi hii kupima maendeleo yetu.Kiufundi Poulsen yupo safi sana kwani angalau sasa Taifa stars wanamiliki mpira.
 
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2006
Messages
3,256
Likes
46
Points
135
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2006
3,256 46 135
Mechi inaanza saa nne na nusu usiku kwa saa za Afrika mashariki (22hr30). Tujipe moyo tu na kuonyesha uzalendo lakini ukweli ni kwamba hatuendi popote tunakamilisha ratiba tu!
Msikate tamaa, hapa ni kupigana hadi dk. 90, vigogo wameangushwa jana na hata hao Moroco tunaweza kuwalaza chali, bahati mbaya tunategemea matokeo mengine kule Algiers lakini hata Angola wamepita kihivyo.
 
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
2,932
Likes
521
Points
280
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
2,932 521 280
Hivi bado kuna mtanzania yeyote mwenye matumaini ya kufuzu kuingia kwenye final baada ya leo, ajitokeze sasa tumsikie.

Just imagine, tunatakiwa kushinda kwa zaidi ya goli 4 kwa bila. Na hii tutasonga mbele endapo tu Algeria wataifunga Central Africa leo. Tusisahau hapa nyumbani Morocco walituchapa goli moja. Tusisahau katika line up yetu ya leo,hakuna Nizar, Nsajigwa na Victor costa.

Mpaka hapo mimi sijaona tunatoka vipi hapo. Tusidanganyane wajameni.........
Mkuu nakusahuri ubadili/rekebisha kichwa cha habari hii...

Kukujibu swali, ktk kandanda kuna mambo matatu ya kutegemea, (i) kushinda, (iii) kushindwa, au (iii) kutoka sare/suluhu.
 
PingPong

PingPong

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2008
Messages
930
Likes
103
Points
45
PingPong

PingPong

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2008
930 103 45
kiukweli hakuna jipya la huyu kocha...anaonekana amekuja kupumzika tu Tz na kukusanya hela ya kustaafu
 
PingPong

PingPong

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2008
Messages
930
Likes
103
Points
45
PingPong

PingPong

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2008
930 103 45
game lenyewe saa ngapi kwa mida ya bongo?
 

Forum statistics

Threads 1,237,915
Members 475,774
Posts 29,306,068