Stars vs Moroco in JF

Yericko Nyerere

Verified Member
Dec 22, 2010
16,780
2,000
Ninakuwa mnyoofu wa moyo katika kuliongelea gemu la leo maana kinachonisukuma ni uzalendo tu ila si soka!

Timu yetu imekuwa nzuri kiufundi, tatizo lake ni hamasa tu!
Tunahitaji mtu mhamasishaji kama maximo au julio na polsen abaki kuwa mtaalamu wa ufundi tu!

Kuifunga Moroco leo ni maajaliwa ya muumba hata tungefukia binadamu pale Markhesh kipigo bado kitatuaandama tu!

Mwenye ratiba sahihi ya mechi atujuzi tuonyeshe uzalendo wetu!!!
 
  • Thanks
Reactions: SG8

Mrimi

JF-Expert Member
Jul 18, 2011
1,697
1,250
Hivi bado kuna mtanzania yeyote mwenye matumaini ya kufuzu kuingia kwenye final baada ya leo, ajitokeze sasa tumsikie.

Just imagine, tunatakiwa kushinda kwa zaidi ya goli 4 kwa bila. Na hii tutasonga mbele endapo tu Algeria wataifunga Central Africa leo. Tusisahau hapa nyumbani Morocco walituchapa goli moja. Tusisahau katika line up yetu ya leo,hakuna Nizar, Nsajigwa na Victor costa.

Mpaka hapo mimi sijaona tunatoka vipi hapo. Tusidanganyane wajameni.........
 

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Oct 1, 2011
2,901
2,000
Kama nigeria wametolewa na egypt nao nje pamoja utemi wao, lolote laweza kutokea. Vijana wanatakiwa waache uoga, uivivu wa dkk 90! wakomae mwanzo mwisho wataweza kuwabania mbona.
 

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Oct 6, 2010
8,180
1,250
Mimi najua tutafungwa zaidi ya goli mbili bila shida halafu huo ndiyo utakuwa mwisho wa ndoto zetu! Kifupi nahisi kocha huyu mpya hajafanya lolote la maana na saizi JK toka nuru yake ya kisiasa ianze kufifia basi ameitupa kabisa michezo.
 

Beethoven

JF-Expert Member
Jun 6, 2011
351
195
Kama nigeria wametolewa na egypt nao nje pamoja utemi wao, lolote laweza kutokea. Vijana wanatakiwa waache uoga, uivivu wa dkk 90! wakomae mwanzo mwisho wataweza kuwabania mbona.
mwenye ratiba please tujuzeni tutumie kauzalendo kalikobaki.
 

Papa Mopao

JF-Expert Member
Oct 7, 2009
3,617
2,000
Hii Taifa Stars haitaweza kufika mbali, mwalimu alikuwa ni Maximo siyo huyu wa leo. We hapo hesabu tumetolewa tu!
 

Masuke

JF-Expert Member
Feb 28, 2008
4,614
1,250
Hivi bado kuna mtanzania yeyote mwenye matumaini ya kufuzu kuingia kwenye final baada ya leo, ajitokeze sasa tumsikie.

Just imagine, tunatakiwa kushinda kwa zaidi ya goli 4 kwa bila. Na hii tutasonga mbele endapo tu Algeria wataifunga Central Africa leo. Tusisahau hapa nyumbani Morocco walituchapa goli moja. Tusisahau katika line up yetu ya leo,hakuna Nizar, Nsajigwa na Victor costa.

Mpaka hapo mimi sijaona tunatoka vipi hapo. Tusidanganyane wajameni.........
Hizo goli 4 bila unafanya hesabu gani ni goli 2 bila kitu ambacho bado mimi naona ni kigumu vilevile.
 

bibikuku

JF-Expert Member
Feb 16, 2011
832
195
Mechi inaanza saa nne na nusu usiku kwa saa za Afrika mashariki (22hr30). Tujipe moyo tu na kuonyesha uzalendo lakini ukweli ni kwamba hatuendi popote tunakamilisha ratiba tu!
 

Chuma Chakavu

JF-Expert Member
Apr 16, 2011
1,523
2,000
Nawatakia kila la kheri vijana wetu wanaotupeperushia bendera yetu huko. Nawaombea wawe mabalozi wema na warudi na ushindi.
kwa jinsi unavyowaabudu waarabu nilidhani ungeweka uzalendo pembeni na kutaka waarabu washinde! big up lady!
 

Lonestriker

JF-Expert Member
Oct 8, 2010
640
195
Kuna kituo kitarusha live mechi hii?Nina hamu kuangalia mechi hii kupima maendeleo yetu.Kiufundi Poulsen yupo safi sana kwani angalau sasa Taifa stars wanamiliki mpira.
 

Kakalende

JF-Expert Member
Dec 1, 2006
3,255
1,225
Mechi inaanza saa nne na nusu usiku kwa saa za Afrika mashariki (22hr30). Tujipe moyo tu na kuonyesha uzalendo lakini ukweli ni kwamba hatuendi popote tunakamilisha ratiba tu!
Msikate tamaa, hapa ni kupigana hadi dk. 90, vigogo wameangushwa jana na hata hao Moroco tunaweza kuwalaza chali, bahati mbaya tunategemea matokeo mengine kule Algiers lakini hata Angola wamepita kihivyo.
 

Bantugbro

JF-Expert Member
Feb 22, 2009
4,034
2,000
Hivi bado kuna mtanzania yeyote mwenye matumaini ya kufuzu kuingia kwenye final baada ya leo, ajitokeze sasa tumsikie.

Just imagine, tunatakiwa kushinda kwa zaidi ya goli 4 kwa bila. Na hii tutasonga mbele endapo tu Algeria wataifunga Central Africa leo. Tusisahau hapa nyumbani Morocco walituchapa goli moja. Tusisahau katika line up yetu ya leo,hakuna Nizar, Nsajigwa na Victor costa.

Mpaka hapo mimi sijaona tunatoka vipi hapo. Tusidanganyane wajameni.........
Mkuu nakusahuri ubadili/rekebisha kichwa cha habari hii...

Kukujibu swali, ktk kandanda kuna mambo matatu ya kutegemea, (i) kushinda, (iii) kushindwa, au (iii) kutoka sare/suluhu.
 

PingPong

JF-Expert Member
Dec 21, 2008
929
225
kiukweli hakuna jipya la huyu kocha...anaonekana amekuja kupumzika tu Tz na kukusanya hela ya kustaafu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom