Star tv haipo hewanii!!!.


String Theorist

String Theorist

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
203
Likes
10
Points
0
String Theorist

String Theorist

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
203 10 0
Habari wana JF.
Wiki inaisha sasa hapa mbeya STAR TV kupitia satellite dish (hasa haya ya futi 6)haishiki kabisa. TATIZO LINAWEZA LIKAWA NINI?. naomba mwenye data na majibu atumwagie hapa. NATANGULIZA SHUKRANI.
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
Habari wana JF.
Wiki inaisha sasa hapa mbeya STAR TV kupitia satellite dish (hasa haya ya futi 6)haishiki kabisa. TATIZO LINAWEZA LIKAWA NINI?. naomba mwenye data na majibu atumwagie hapa. NATANGULIZA SHUKRANI.
hata sisi hatupati star tv na radi free even channel 10 na itv,,sisi hapa tunapata tbc na radio zao pekee,,labda wenye satilite zao wamewapiga ban
 
String Theorist

String Theorist

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
203
Likes
10
Points
0
String Theorist

String Theorist

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
203 10 0
hata sisi hatupati star tv na radi free even channel 10 na itv,,sisi hapa tunapata tbc na radio zao pekee,,labda wenye satilite zao wamewapiga ban
hata huku hata tbc1 na atn zimeanza kusumbua. yaani zinashika kwa machale mno.
 

Forum statistics

Threads 1,236,244
Members 475,030
Posts 29,251,507