Stand ya dala dala yauzwa kaufisadi kengine

Stand ya dala dala yauzwa kaufisadi kengine

Negrodemus

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2010
Posts
2,318
Reaction score
688
Katika hali isiyo kua ya kawaida manispaa stand ya dala dala iringa mjini yauzwa kwa mfanyabiashara maarufu hapa mjini, suala hilo limepelekea madereva hiace kugoma kuingia katika stand hiyo kwa takribani siku 3 na kupaki ktk kituo cha posta badala ya kituo kikuu cha miyomboni kilichouzwa, leo asubuh uongozi umekana hiyo tuhuma na naib meya kabanwa na kukanusha hilo suala. Ila ukwel ndio huo kituo cha miyombon iringa mjini hatunacho tena ni kaufisadi kengine tunauza mpk stand?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom