Staili mpya ya wezi usiku. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Staili mpya ya wezi usiku.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Toluene, Sep 22, 2011.

  1. T

    Toluene Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wezi wa usiku hasa mitaa ya sinza madukani hadi kumekucha wameibuka na staili mpya ya wizi ambayo wanaiita chipsi mayai. staili hii jamaa huchukua jiwe na kulibeba kwenye mfuko mweusi kama chipsi vile ukipishana naye tu anakutandika nalo kisogoni hadi network zinakata na baada ya hapo anakusaula kila kitu.


    Chukua tahadhari!
     
  2. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 840
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 60
    Sasa hivi hatutawavumilia tumechoka. Walah tutawamwaga ubongo lol
     
  3. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,804
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Now its a time for me to have 9 mm Barreta toy
     
  4. aye

    aye JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,868
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 160
    duh iiyo staili kali kweli
     
  5. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,300
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    eeeh kweli huko ni kwa wajanja, aheri m kwetu mbagala
     
  6. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Angalia wasije ilamba pia.
    OTIS.
     
  7. T

    Toluene Member

    #7
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Na wambagala wataikopi tu. dawa ukiona m2 anamfuko halafu humuelewi unapita mbali.
     
Loading...