Staili mpya ya wezi usiku.

Staili mpya ya wezi usiku.

Toluene

Member
Joined
Sep 12, 2011
Posts
54
Reaction score
44
Wezi wa usiku hasa mitaa ya sinza madukani hadi kumekucha wameibuka na staili mpya ya wizi ambayo wanaiita chipsi mayai. staili hii jamaa huchukua jiwe na kulibeba kwenye mfuko mweusi kama chipsi vile ukipishana naye tu anakutandika nalo kisogoni hadi network zinakata na baada ya hapo anakusaula kila kitu.


Chukua tahadhari!
 
Sasa hivi hatutawavumilia tumechoka. Walah tutawamwaga ubongo lol
 
eeeh kweli huko ni kwa wajanja, aheri m kwetu mbagala
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom