Spika wa Bunge la Afrika Mashariki ang'olewa

Spika wa Bunge la Afrika Mashariki ang'olewa

Hizi ni hila za wazi wazi,wakenya si watu wa kuwaamini hata kidogo.
 
Aibu kwa wabunge watanzania waliokuwa wanamuunga mkono. Mlifikiri ni ccm mnakolindana. Wenzetu wako kikazi zaidi.
 
tatizo lake hadi anapingwa na wawakilishi wa nchi zingine lilikuwa ni nini hasa?
 
Haya Shyrose Bhanji alie basi, mpenzi wake kavuliwa uspika!

Hata sisi tunakuwa kama vile hatuna watu wa kuwaweka kwenye bunge hilo mpaka tunaweka, wavuta bangi kama akina Shy-Rose.
 
Back
Top Bottom