Spika Ndugai asipokuwa makini bunge " lake" linaweza kuweka Historia hasi ya ajabu kabisa duniani

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
32,661
2,000
Tujikumbushe;

1. Tundu Lissu alitunguliwa marisasi akiwa anahudhuria vikao vya bunge.

2. Kitwanga alitumbuliwa baada ya kuingia bungeni akiwa amelewa chakari

3. Bunge lilimuhoji CAG na kumkagua

4. Nassari alifukuzwa ubunge kwa kosa la kumsindikiza mkewe kujifungua

5. Wabunge zaidi ya 10 wametumikia vyama viwili katika bunge moja

6. Mchungaji maarufu Dr. Rwakatare kafa wakati wa vikao vya bunge

7. Kachero mbobezi na mwanadiplomasia nguli Dr Mahiga amefariki wakati wa vikao vya bunge

Niishie hapo.

Maendeleo hayana vyama!
 

wazunguwawili

JF-Expert Member
May 29, 2019
1,904
2,000
Hizo zote ni porojo tu. Bunge la Spika Job Ndugai lipo imara sana.

Linaisimamia serikali vizuri,hata Paschal Mayalla anajua hili baada ya kulituhumu kuwa ni bunge dhaifu,alipewa mualiko pale mjengoni kuona ukali na umathubuti wa bunge.



Sent using iphone pro max
 

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
12,710
2,000
Tujikumbushe;

1. Tundu Lisu alitunguliwa marisasi akiwa anahudhuria vikao vya bunge.

2. Kitwanga alitumbuliwa baada ya kuingia bungeni akiwa amelewa chakari

3. Bunge lilimuhoji CAG na kumkagua

4. Nassari alifukuzwa ubunge kwa kosa la kumsindikiza mkewe kujifungua

5. Wabunge zaidi ya 10 wametumikia vyama viwili katika bunge moja

6. Mchungaji maarufu Dr Rwakatare kafa wakati wa vikao vya bunge

7. Kachero mbobezi na mwanadiplomasia nguli Dr Mahiga amefariki wakati wa vikao vya ......bunge

Niishie hapo.

Maendeleo hayana vyama!
Yohana mbatizaji. Tunapolaumu muwe mnawaelewa wenye mawazo tofauti.

Nimekuepo tangu wakati wa mwl, sijawahi kusikia spika anayeagizwa kuwashughulikia wabunge wanaoibana serikali , SIJAWAHI. Isipokuwa Ndugai

Odhis *
 

Msingida

JF-Expert Member
Dec 1, 2010
6,047
2,000
Sijui kama subwoofer atachomoa na hii corona.
Damu ya Lissu inamlilia na zuluma walizomfanyia
 

Jile79

JF-Expert Member
May 28, 2009
15,084
2,000
Walishaandika historia mbaya na chafu dhidi ya TUNDU LISSU mwenye akili timamu na mtetezi wa kweli wa watz wamebaki maccm yasiyo na maana yoyote zaidi ya kulenga kuchota posho......
 

chagu wa malunde

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
4,958
2,000
Yohana mbatizaji. Tunapolaumu muwe mnawaelewa wenye mawazo tofauti.

Nimekuepo tangu wakati wa mwl, sijawahi kusikia spika anayeagizwa kuwashughulikia wabunge wanaoibana serikali , SIJAWAHI. Isipokuwa Ndugai

Odhis *
Jaduong, Wabunge wasaliti? Au wanaoibana serikali? Maana inasemekana wasaliti huwa wanapigwa risasi hata vitani na hii ni principle inayotumika dunia nzima.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom