Spika na kiinglish | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spika na kiinglish

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by tz1, Jan 8, 2012.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hi story tulikuwa tuna ambiwa zamani tukiwa watoto sina uhakika kama ni ya ukweli.
    Spika Marehemu Adam sapi Alikuwa anaongea kwenye mkutano wa UN wakati sauzi
    Afrika haijapata Uhuru,akasema.
    I am very mbifile kuhusu south Africa.
    Mbifile ki hehe ni "kuchukia"
    Watu mkutanoni wakaanza kupekua dictionary kutafuta "mbifile"inamaana gani.
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    dah mkutano gani watu wanaenda na madictionary
     
  3. M

    Marandura Senior Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dictionary ya kwenye simu
     
  4. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Anafikiria kila mtu ana simu ya mchina.
     
  5. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hazikuwepo,hebu leta story nyingine!
     
  6. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,649
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Yah ni kweli alisema hivyo, I was there!
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nilidhani unamzungumzia spika wa sasa bi Kiroboto.
     
  8. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    bi kiroboto ni noumer
     
  9. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,814
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    Si vizuri kuwasema watu tunaowaheshimu na ambao ni marehemu.Mtoa mada angeondoa jina la huyo spika na kuweka jingine la kubuni nakuedit vitu vingine, hii thread ingekuwa ok sana.
     
  10. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,705
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180

    Bwa haha..... Unakumbuka siku ya budget speech ( 2011), mama alipojipinda na kuwakaribisha mabalozi?.......... May you arise?........."Tafadhali simameni"
     
Loading...