Spika Job Ndugai afunguka, aahidi kukaa chini na UKAWA

Spika Job Ndugai afunguka, aahidi kukaa chini na UKAWA

Karibu sana mheshimiwa maana akiyekaimu kiti chako hataki suluhu na mtu neno lake ndo sheria na ole wako upinge itakuwa muhari
 
Nachoamini ukeugua homa yoyote ile unakuwa na upendo baada ya kupona au kupata nafuu. Hili nimeliona pia kwa Ndugai...namuomba Allah akuponye haraka.
 
Kigoma kaskazini ina wakazi zaid ya elf 76 lakin hamkulizingatia hilo 2013 na ule haukuwa Ujinga! Nyani haonagi Tigo yake!
Usipime maji kwa kidole. sijakitaja chama ila msimamo wangu si kwa ndugai tu, hata kwa Zitto, Hamad hata na mwingine yeyote yule, suala la ukuu wa chama sijawahi kuwa mshabiki wake. Nilipata nafasi kulisema mbele ya Kolimba hata kumwambia Mangula. Ukuu wa chama ni ujinga katika siasa na linakwaza sana maendeleo ya nchi.
 
Aangalie hawa ma ccm wakiona hawapendelei watampeleka tena Ufaransa kwa miezi kadhaa akae tu huko hotelini, si mnakumbuka kipindi kile cha sakata la escrow kama sikosei, alisema bunge haliwezi kumbatia wezi wa hela za umma za account ya escrow, baada ya maneno hayo kikao kilipoisha hatukumwona tena mpaka baada ya miezi kadhaa kupita.
 
Ukawa walionekana wapuuzi sababu wengi wetu ni slow thinkers lakini muda sio mrefu tutawaelewa hasa tutakapogundua kuwa Dr wa PhD hajui kutofautisha corporate tax na VAT!
cc: The Boss
kwani wewe unafikiri mtu kujua tofauti ya corporate tax na vat ndio kasoma sana?
 
Nachoamini ukeugua homa yoyote ile unakuwa na upendo baada ya kupona au kupata nafuu. Hili nimeliona pia kwa Ndugai...namuomba Allah akuponye haraka.
Utasemaje kuhusu Mwakyembe, huoni kuwa ndiyo Tatizo limeongezeka?
 
Nikweli usemayo lkn sasa kama unapewa vitu 2 vya kuchagua utafanyaje?
It is very true.

Ukiambiwa ufanye comparison kati ya Ndugai na huyo mdada mteule wa JPM aliyeteuliwa uNaibu katika hali ya utata, utarealize kuwa huyo Ndugai yuko much better than huyo mdada.......

Hebu nitoe mifano miwili kuthibitisha kauli yangu.

Yule Mbunge wa Ulanga alipotoa tuhuma nzito kabisa zisizo na ushahidi kuwa wabunge wote wa viti maalum wa Chadema wamepata nafasi hizo baada ya kufanya 'ubebi' na mabosi wao, huyo mdada alikuwa akjchekelea tu na wala hakutaka hata kumwomba huyo Mbunge aliyotoa kauli hiyo kuifuta.

Walipofukuzwa wanachuo wa UDOM na kupewa masaa 24 kuondoka chuoni kwa kile kilichoelezwa kuwa ni vi..... laza, huyo mdada alikataa kulijadili hilo suala kama hoja ya dharura kwa maelekezo ya 'Bosi' wake......
 
It is very true.

Ukiambiwa ufanye comparison kati ya Ndugai na huyo mdada mteule wa JPM aliyeteuliwa uNaibu katika hali ya utata, utarealize kuwa huyo Ndugai yuko much better than huyo mdada.......

Hebu nitoe mifano miwili kuthibitisha kauli yangu.

Yule Mbunge wa Ulanga alipotoa tuhuma nzito kabisa zisizo na ushahidi kuwa wabunge wote wa viti maalum wa Chadema wamepata nafasi hizo baada ya kufanya 'ubebi' na mabosi wao, huyo mdada alikuwa akjchekelea tu na wala hakutaka hata kumwomba huyo Mbunge aliyotoa kauli hiyo kuifuta.

Walipofukuzwa wanachuo wa UDOM na kupewa masaa 24 kuondoka chuoni kwa kile kilichoelezwa kuwa ni vi..... laza, huyo mdada alikataa kulijadili hilo suala kama hoja ya dharura kwa maelekezo ya 'Bosi' wake......
Kweli kabisa ndugai ana kaunafuu angalau ka uzoefu na kujiamini maana hadi kufikia pale katokea jimboni hadi hapo mjengoni kuliko hao wa kuteuliwa siku hiyo na kupewa kadi ya chama siku hiyo hiyo
 
Sasa huyu ndio wa kuombea sio yule anayetaka kuombewa wakati anatuburuza Eee mungu mponye kabisa spika wetu Ndani ya miaka mitano asipate tatizo mpaka tuvunje bunge 2020 ee baba twakuomba[emoji120] [emoji120] [emoji120] [emoji120]
 
Kifupi kanuni za bunge na taratibu zifuatwe mengine yoote ni kuzugana tu
Vinginevyo kanuni zinazoonekana zinamapungufu zibadilishe utapatanisha leo kesho yatarudia hayohayo wafuate kanuni
 
Hiyo ndo sisiemu bwana wakiwa wanataka kupitisha mambo yako wsnamake destructions
 
Aangalie mtego ulipo, kama anataka kukaa ili kujadili pamoja na ukawa Tulia asiwepo maana anaweza kususiwa kikao!!! Mbaya zaidi ikiwa tulia ndio anakuwa wa mwisho kufika kikaoni na ukawa wananyanyuka na kuwaachia ukumbi wa mkutano.

Maana wameapa kutokuwa mkutanoni na Tulia.
Sasa watamalizaje bila wahusika wote kuhudhuria?
 
Hapa JOB umeongea kama Mwanaume na umeongea kama SPEAKER kweli ulistahili nafasi hii. Usikubali BUNGE la awamu yako kuwekwa ktk takwimu za Bunge Bovu kuliko yote kuwahi kutokea eti kisa TULIA!! WHO IS TULIA in this NATION? An appointee?
Plz Smash her OUT of the Chair!! This is the 21st Century, we need trained leaders to solve problems and not leaders to create problems in the Society!!!
 
Back
Top Bottom