jogi
JF-Expert Member
- Sep 25, 2010
- 25,556
- 25,371
Rudia kusoma tartiiiiibu utagundua kuwa mtoa mada hajakosea.heading yako figganigga
Huyo ndugai unaibu spika tena inamaana kashushwa cheo?
Rudia kusoma tartiiiiibu utagundua kuwa mtoa mada hajakosea.heading yako figganigga
Huyo ndugai unaibu spika tena inamaana kashushwa cheo?
Hapo wana lumumba hawapendi kabisa lugumiMziki wa lugumi ameahidi kuendelea kuucheza
Mmmm hapo katupia porojo tuNitawachukulia hatua wabunge wa ccm watakaovunja kanuni- Ndugai
HaswaaaaaaaHuyu nb spika tupa kule!
Huwezijua ya Mungu mengi!Kwanin naibu spika haendi kumjulia hali boss wake?
....Mziki wa lugumi ameahidi kuendelea kuucheza
...Huwezijua ya Mungu mengi!