Kwenye Bunge la Katiba Wapinzani walimpigia chapuo la Wazi wazi Mh. Samwel Sitta na kumtelekeza Mgombea wao Mh. Wakili Msomi Hashim Rungwe Spunda wakitegemea mteremko pindi akikamata wadhifa huo na baada ya kushinda Uchaguzi na kazi kuanza tulishuhudia Profesa Msomi Ibrahim Haruna Lipumba akaongoza wenzie kukimbia Bunge japo safari ile hawakuziba midomo na makaratasi.
Job Ndugai ni Mwana CCM na sku CCM ikimpokonya kadi ya Uanachama kama ilivyotaka kufanya hivyo kwa Samwel Sitta hatoweza tena kuwa Spik na Yeye analijua hilo!
Job Ndugai ni Mwana CCM na sku CCM ikimpokonya kadi ya Uanachama kama ilivyotaka kufanya hivyo kwa Samwel Sitta hatoweza tena kuwa Spik na Yeye analijua hilo!