[emoji599]watoto wa Jackson kulipwa pesa kila mwaka
Kwa mujibu wa gazeti kubwa nchini Uingereza "Mirror", watoto wa tatu wa Michael Jackson ambao ni, Paris, Prince pamoja Na Blanket, watakua wanapokea kiasi cha Euro milioni 300 kila mwaka Kama malipo ya nyimbo za Baba yao .
Hayo yanajiri wakati Hayati Jackson nyimbo zake hadi sasa Bado zinatumiwa sehemu mbali mbali japokua hayupo tena duniani
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.