Speech ya JK kwenye msiba wa Mandela.....January vs Premi


C

CRITICAL MIND

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2013
Messages
411
Likes
47
Points
45
C

CRITICAL MIND

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2013
411 47 45
Leo dunia nzima itamsikiliza JK akiwakilisha salaam za rambi rambi zetu na dunia nzima itamtazama na itamsikiliza.

I just hope kuwa sister Premi Kibanga ataweza kuingiza mambo yote ambayo yatafanya speech ya Dr Kikwete kuwa the best na hii imekumbusha back in the day when JANUARY Makamba used to be his speech writer...

I hope JK atawakumbusha kuhusu role yetu na jinsi gani tulivyopoteza mali na uhai na maendeleo yetu ili kuwakomboa....

I just wonder JK atagusia points zipi lakini I'm sure itakuwa na mambo muhim na itagusia kila kitu and most importantly naamini itakuwa one of the greatest speeches ever delivered by JK


Thoughts...?
 
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
745
Likes
0
Points
0
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
745 0 0
Funny! Yawezekana hujui kusoma na kuandika ndo maana una-admire.
 
K

kikule

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
217
Likes
30
Points
45
K

kikule

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
217 30 45
kwa wabongo hakuna lolote wataishia kusifia tu then hamna hata kuwaambia jinsi gani umasikini wetu wa kipato na fikra waliusababisha
 
G

Getstart

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
6,162
Likes
713
Points
280
G

Getstart

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
6,162 713 280
Leo dunia nzima itamsikiliza JK akiwakilisha salaam za rambi rambi zetu na dunia nzima itamtazama na itamsikiliza.

I just hope kuwa sister Premi Kibanga ataweza kuingiza mambo yote ambayo yatafanya speech ya Dr Kikwete kuwa the best na hii imekumbusha back in the day when JANUARY Makamba used to be his speech writer...

I hope JK atawakumbusha kuhusu role yetu na jinsi gani tulivyopoteza mali na uhai na maendeleo yetu ili kuwakomboa....

I just wonder JK atagusia points zipi lakini I'm sure itakuwa na mambo muhim na itagusia kila kitu and most importantly naamini itakuwa one of the greatest speeches ever delivered by JK


Thoughts...?
Aya yako ya tatu inatoa maoni ya kujikweza na kulalamika - natumai haya hayatakuwa maudhui ya hotuba hiyo. Hapo ni msiba, la muhimu ni kutoa pole na kushuhudia/kusherehekea aliyoyafanya marehemu na kustahili kubakia kumbukumbu njema katika maisha yetu.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,928
Likes
19,608
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,928 19,608 280
Leo dunia nzima itamsikiliza JK akiwakilisha salaam za rambi rambi zetu na dunia nzima itamtazama na itamsikiliza.

I just hope kuwa sister Premi Kibanga ataweza kuingiza mambo yote ambayo yatafanya speech ya Dr Kikwete kuwa the best na hii imekumbusha back in the day when JANUARY Makamba used to be his speech writer...

I hope JK atawakumbusha kuhusu role yetu na jinsi gani tulivyopoteza mali na uhai na maendeleo yetu ili kuwakomboa....

I just wonder JK atagusia points zipi lakini I'm sure itakuwa na mambo muhim na itagusia kila kitu and most importantly naamini itakuwa one of the greatest speeches ever delivered by JK


Thoughts...?
Who care? Wasouth wanataka kusikia tuna madini kiasi gani basi.
 
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,734
Likes
227
Points
160
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,734 227 160
Leo dunia nzima itamsikiliza JK akiwakilisha salaam za rambi rambi zetu na dunia nzima itamtazama na itamsikiliza.

I just hope kuwa sister Premi Kibanga ataweza kuingiza mambo yote ambayo yatafanya speech ya Dr Kikwete kuwa the best na hii imekumbusha back in the day when JANUARY Makamba used to be his speech writer...

I hope JK atawakumbusha kuhusu role yetu na jinsi gani tulivyopoteza mali na uhai na maendeleo yetu ili kuwakomboa....

I just wonder JK atagusia points zipi lakini I'm sure itakuwa na mambo muhim na itagusia kila kitu and most importantly naamini itakuwa one of the greatest speeches ever delivered by JK


Thoughts...?
We hope so...I really do.... problem is our very own JK presidency is never short of surprises!
 
Eng Saimon

Eng Saimon

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2012
Messages
357
Likes
274
Points
80
Eng Saimon

Eng Saimon

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2012
357 274 80
kwa wabongo hakuna lolote wataishia kusifia tu then hamna hata kuwaambia jinsi gani umasikini wetu wa kipato na fikra waliusababisha
acha ufinyu wa mawazo na mindset zisizo za uzalendo!
wa tz tubadilike jaman, tuache kujidharau na kujiponda na kuliponda taifa kwa kila jambo!
kwa mataifa mengine huwez kusikia raia wake ana kashifu au kuponda taifa bila kujali changamoto walizonazo.
tubadilie jaman...
Ashukuliwe Mungu mbali na sisi kujidharau, lakin mataifa mengine yanaendelea kutupa heshima!
 
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2009
Messages
13,133
Likes
3,674
Points
280
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2009
13,133 3,674 280
Kwa taarifa yako single inaitwa Eulogy. JK anatisha ,aminia.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,504
Likes
224
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,504 224 160
Leo dunia nzima itamsikiliza JK akiwakilisha salaam za rambi rambi zetu na dunia nzima itamtazama na itamsikiliza.

I just hope kuwa sister Premi Kibanga ataweza kuingiza mambo yote ambayo yatafanya speech ya Dr Kikwete kuwa the best na hii imekumbusha back in the day when JANUARY Makamba used to be his speech writer...

I hope JK atawakumbusha kuhusu role yetu na jinsi gani tulivyopoteza mali na uhai na maendeleo yetu ili kuwakomboa....

I just wonder JK atagusia points zipi lakini I'm sure itakuwa na mambo muhim na itagusia kila kitu and most importantly naamini itakuwa one of the greatest speeches ever delivered by JK


Thoughts...?
Hypothetical as it may be...
 
O

oldisgold

Senior Member
Joined
Oct 2, 2013
Messages
198
Likes
2
Points
0
O

oldisgold

Senior Member
Joined Oct 2, 2013
198 2 0
Mama Banda anaendelea...lakini naona anaelezea chronology...tusubiri amalize

speech writer wa Ethiopia's PM ni mzuri

Nasubiri JK....I'm sure he will bring the house down considering asha attend sana misiba.
 
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
3,819
Likes
201
Points
160
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
3,819 201 160
mzee wa"ze ze ze ze"!sijui labda leo haatakuwa na kigugumizi
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Likes
6
Points
135
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 6 135
kwa wabongo hakuna lolote wataishia kusifia tu then hamna hata kuwaambia jinsi gani umasikini wetu wa kipato na fikra waliusababisha
Kwa mawazo kama Tz hatuez fika. Why unajidharau kiasi hiki wewe boya? Ebu jiamn
 
talentbrain

talentbrain

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
911
Likes
220
Points
60
talentbrain

talentbrain

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
911 220 60
Joyce Banda anatiririka kwa uzuri kabisa. Makofi mengi mno, wasi wasi wangu ni brocken ya JK.
 
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Messages
2,176
Likes
3
Points
135
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2009
2,176 3 135
Joyce Banda anajiamini sana katika speech yake.

Namsubiri Baba Ritz
 
O

oldisgold

Senior Member
Joined
Oct 2, 2013
Messages
198
Likes
2
Points
0
O

oldisgold

Senior Member
Joined Oct 2, 2013
198 2 0
sasa naelewa kwa nini Mama Banda anatupiga mkwara

huyu mama ni tough....
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,153
Likes
1,594
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,153 1,594 280
Mbona Winnie Mandela kapoa sana hasa wakati wa speech ya Joyce Banda???
 

Forum statistics

Threads 1,251,137
Members 481,585
Posts 29,758,943