Naomba nikunong'oneze kidogo shiiii. Huyu anayejiita Rev nimemkuta pale meeda bar amemkumbatia binti mmoja halafu wako bwi bwax. Siri yako lakini mamaa Lizzy
Baba mchungaji sio wa hivyo bana.Naomba nikunong'oneze kidogo shiiii. Huyu anayejiita Rev nimemkuta pale meeda bar amemkumbatia binti mmoja halafu wako bwi bwax. Siri yako lakini mamaa Lizzy
Ndo maana harambee ziliongezeka sana kanisani....lolz!!
Baba mchungaji sio wa hivyo bana.
Siku hizi wankuambia usifuate matendo yangu fuata maneno yangu. Usimuone Rev kavaa suti anapiga sana maji huyu
Special Valentine Love! Free Happy Valentine's Day eCards, Greetings from 123greetings.com
From Lizzy/Masanilo to Masanilo/Lizzy
Hahahahaha. . .jG mapenzi hayazeeki ehhhh?
Fungu la kumi wapi wewe!? Ndo maana uko shotii andunje
tena amchukue ampeleke papua New Guinea
wakaishi kwa raha mstarehe na Kombai tribe
Orayt Golden mpolee popote pale ulipo.... Come this way.....
Hahahah umesahau Bye Daddy?! Na si alisema Bibi atakoma!Hommie wafanyeja huku saa hizi? 4.49PM?
unajitahidi kuwawekea gundi
haya changamkia sili
asije babu akasitisha kununulia ile wax
Ni masufuku kuishia kusema tu umewahiwa sema na nani tujue. Nakujua we Husininyo mtegaji. hahaha
naona umenirushia, eti Mrs Mbu loh............(but it sound so romantic)
Hommie wafanyeja huku saa hizi? 4.49PM?
Ni huyu Mj1 huyu kasababisha huyu. Kukabidhiwa kimwana mpoleee kuna kulala?Hommie wafanyeja huku saa hizi? 4.49PM?
Afu wewe! Ntakutia bakora na mkongojo wangu. Ndo nini kuyachuria maslahi ya babu?Hahahah umesahau Bye Daddy?! Na si alisema Bibi atakoma!
Orayt Golden mpolee popote pale ulipo.... Come this way.....
Hah ntaamini ukimtaja. Ndio we mtegaji wa hizi mambo.hehehe! Ngoja nimuite russian aje aseme aliyeniwahi ili uamini vizuri. Lol,
halafu mi mtegaji wa nini? Fikisha salamu zangu kwa mbu.