MKWEPA KODI
JF-Expert Member
- Nov 28, 2015
- 28,700
- 71,122
Mbona manispaa ya Kigoma ujiji imeacha matak0 wazi teteteteteteteHapa naona kama kuna sehemu ya tumbo wanafanya mambo gizani ila ya serikali za mtaa wanatakiwa kufanya nuruni. Inamaana wao hawatakiwi kuonwa ila wengine lazima waonwe?View attachment 632843
Na mkusanyaji kodi ni huyo serikali za mtaa na mtumiaji mkubwa ni serikali kuu. Na hataki uwazi
Uyo masudi kipanya anachokitafuta atakipata
Mwambieni zama zimebadilika
Yani we umitizamia mbele tuu kibamia[emoji23][emoji23]Masood, atachukiwa Kama mange... [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] nimecheka kibamia tu
Uyo masudi kipanya anachokitafuta atakipata
Mwambieni zama zimebadilika
Nimetizamia kotekote ila kibamia kimenivutiaYani we umitizamia mbele tuu kibamia[emoji23][emoji23]
Umenena vyema kwenye tumbo hawataki kuonwa wapo gizaniHapa naona kama kuna sehemu ya tumbo wanafanya mambo gizani ila ya serikali za mtaa wanatakiwa kufanya nuruni. Inamaana wao hawatakiwi kuonwa ila wengine lazima waonwe?View attachment 632843
Na mkusanyaji kodi ni huyo serikali za mtaa na mtumiaji mkubwa ni serikali kuu. Na hataki uwazi
Siyo kila homa ni malariaUyo masudi kipanya anachokitafuta atakipata
Mwambieni zama zimebadilika