Special thank's to Mr.Judgement...

Special thank's to Mr.Judgement...

Thanks too, Mtaly nilistuka baada ya kuona bandiko ! Ok take it cmpo.
Mi najua kwa sasa naitwa Baba , kupata Ugoro haisumbui !
Nikifikia kuitwa Babu ugoro kuupata itasumbua !
Wakati huo na wewe utakua Baba !
Wewe ukijaitwa Baba,
Mie Babu sitosumbuka na Ugoro .
Piga kitabu mdogo wangu.

100% uko sawa mkuu, ngoja nikomae na hzi corrugation + pot-holes, One day Yes...
 
ni vizuri sana uki-did-iwa na kushukuru.

Very good!

inadhihirisha kuwa ' ali-did-iwa kwa kiwango cha hali ya juu na kuridhika, hivyo appreciation muhimu Kongosho


mkuu Judgement hongera sana kwa ukarimu wako....
Mleta thread umefanya vyema, nimependa ulivyoshukuru.........
 
Last edited by a moderator:
Kweli lakini, kushukuru nayo ni sifa mojawapo.

inadhihirisha kuwa ' ali-did-iwa kwa kiwango cha hali ya juu na kuridhika, hivyo appreciation muhimu Kongosho


mkuu Judgement hongera sana kwa ukarimu wako....
Mleta thread umefanya vyema, nimependa ulivyoshukuru.........
 
Last edited by a moderator:
Kumbe amefanya kweli vile alikwambia atafanya eeh!
 
Thanks too, Mtaly nilistuka baada ya kuona bandiko ! Ok take it cmpo.
Mi najua kwa sasa naitwa Baba , kupata Ugoro haisumbui !
Nikifikia kuitwa Babu ugoro kuupata itasumbua !
Wakati huo na wewe utakua Baba !
Wewe ukijaitwa Baba,
Mie Babu sitosumbuka na Ugoro .
Piga kitabu mdogo wangu.

Nahisi kama nimeelewa vile......
 
Back
Top Bottom