South Africa suspends police over custodial death

South Africa suspends police over custodial death

Zinedine

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Posts
1,187
Reaction score
694
Afrika Kusini imewasimamisha kazi mara moja maafisa wa polisi waliohusika na ukatili uliosababisha kifo cha dereva raia wa Msumbiji amabye walimburuza kwa numa kwa kutumia picku-up. Dereva alifariki baada ya kitendo hicho cha ukatili wa hali ya juu-kwa taarifa kamili click hapa S Africa suspends police over custodial death - Africa - Al Jazeera English

My take: ukatili huu na ule wa ulimboka pamoja na mwangosi haufanani? Je Serikali yetu inaona lakini wenzao wanavyothamini maisha ya kila mmoja. Hata hivyo, miongoni mwa mambo ya kujifunza ni pamoja na matumizi mazuri ya teknolojia yaliyowezesha kuchukuliwa kwa picha ya video ya tukio hilo.
 
Afrika Kusini imewasimamisha kazi mara moja maafisa wa polisi waliohusika na ukatili uliosababisha kifo cha mtu huyo-kwa taarifa kamili click hapa S Africa suspends police over custodial death - Africa - Al Jazeera English

My take: ukatili huu na ule wa ulimboka pamoja na mwangosi haufanani? Je Serikali yetu inaona lakini wenzao wanavyothamini maisha ya kila mmoja

Ingekuwa wakati wa Apartheid wangeandamana nchi nzima kupinga Ubaguzi wa rangi, mpaka kwetu Tanzania tungeondolewa mashuleni na maofisini kwenda kuandamana kupinga Ubaguzi wa Rangi, sasa Waafrika wenyewe kwa wenyewe wanafanyiana unyama, kama kuna lolote la kujifunza hapo Watz ni kwamba, adui yetu sio CCM wala Mzungu bali ni sisi wenyewe, kama vile Waafrika kusini wanavyoshuhudia sasa hivi kwamba kumbe adui yao mkubwa hakuwa Mzungu bali wao wenyewe, kwani Bw. Jakob Zuma sio Mzungu bali ni Muafrika mwenzao !

 
Afrika ya kusini wanawachukia na kuwabagua sana waafrika wa mataifa ya nje kwa kuamini wanashikilia kazi ambazo wangefanya wao. Vijana wetu wapendao kuzamia ni bora wakapata habari hizi za manyanyaso. Vituko dhidi ya wageni SA ni vingi tu.
 
duniani kuna wanadamu wana roho za wanyama,nimeiona hiyo video!inatisha.
 
Back
Top Bottom