Soul Boy

Bavaria

JF-Expert Member
Jun 14, 2011
47,838
2,000
Hii ni movie ya Kikenya imechukuliwa kwenye mazingira ya Kibera: Nairobi's largest slum.
Hii filamu ni nzuri mno. Nimetoka kuiangalia sahivi DSTV.

Nimeiona Kibera kwa undani...

Natamani bongo movie wafanye kama hawa jamaa walivyofanya..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom