SHIEKA
JF-Expert Member
- Dec 20, 2011
- 8,240
- 4,280
Wadau, habari zenu.
Naomba msaada kwa mwenye utaalamu.
Nilimwomba rafiki yangu salio (airtime). Kwa upendo wake ili nisipate shida
ya airtime akanitumia kiasi cha fedha ambacho kwangu nakiona kikubwa sana!
Sasa mimi ninataka nichomoe hapo kiasi nikiingize kwenye akaunti yangu ya M-Pesa.
Salio alilonitumia liko kwenye line yangu ya voda.
Ntawezaje kumega kiasi kwenye hilo salio ili nipeleke kwenye MPesa?
Nawaombeni msaada wandugu.
Naomba msaada kwa mwenye utaalamu.
Nilimwomba rafiki yangu salio (airtime). Kwa upendo wake ili nisipate shida
ya airtime akanitumia kiasi cha fedha ambacho kwangu nakiona kikubwa sana!
Sasa mimi ninataka nichomoe hapo kiasi nikiingize kwenye akaunti yangu ya M-Pesa.
Salio alilonitumia liko kwenye line yangu ya voda.
Ntawezaje kumega kiasi kwenye hilo salio ili nipeleke kwenye MPesa?
Nawaombeni msaada wandugu.