Songs you used to sing at school | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Songs you used to sing at school

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Boflo, Sep 8, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,393
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nakumbuka hii...

    Jua lile lichomoze mama!

    haya yaaa haya mama

    .....what is yours?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,630
    Trophy Points: 280
    twinkle twinkle....hikory dikory do.....hot cross buns....london bridge.....humpty dumpty.....
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    mi mwalimu wangu alikuwa anapenda kutuimbisha nyimbo za idd amin, sijui kwa sababu alikuwa mjeshi........!
     
  4. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,393
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ww utakuwa mtoto wa mama
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,630
    Trophy Points: 280
    ndio....mimi ni mtoto wa mamy yangu....hujakosea.....
     
  6. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,338
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Sisi tulikaririshwa nyimbo za CCM !Na viapo kibao!
    'Naapa naahidi mbele ya Chama Mapinduzi nitakulinda,mpaka kufa!!'


    Nawezaje kufuta hicho kiapo?
     
  7. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,885
    Likes Received: 2,052
    Trophy Points: 280
    Kamata bastola...hima hima,
    Tumkimbize Mayere...hima hima.

    Walimu vichaa,nasisi vichaaaa..!!!
    Mayere umezidi kutuonea(hapa tuko mbele ya ofisi yake,ye ni mwl mkuu)...

    Hima,hima,hima,hima.
    Tii..tii..tii..tii.,
    Hima hima hima hima.

    Mayere...oh mama we..,
    Tutakuchinja...oh mama we..,
    Karibu nje...oh mama we..,
    Kama waweza...oh mama we...[Hapa wababe tu ndio tu ndio tunaingia mpaka ofisini kwake kwenda kumvuta shati ili tumtoe nje]
    (unaurudia kadri unavyoweza)

    Enzi hizo niko Primary shule ya Wagumu,hapo ni kwenye Mchakamchaka tunamuimba Mwl wetu Mkuu,Mwl Mayere.
     
  8. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nakumbuka wimbo wa: 'we shall over com, we shall over come someday ooh dear my heart ... Mwl mmoja wa kike aliupenda sana wimbo huu. Akiingia kwa darasa lazima msimame na kuimba hii song. Baadae nilishakuwa na brain kidogo nikajua kuwa kumbe ilikuwa ni speech ya Martin L. King Jn. aliyotoa mwanzoni mwa 1960's.
     
  9. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,800
    Likes Received: 2,876
    Trophy Points: 280
    Heh! Lazima itakua ndo zile xul za dot com.
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,452
    Trophy Points: 280
    Yaani hii dhambi naitubu kila siku!
    Ati: CCM ndio baba, aaaah!
    CCM ndio mama, aah!

    My socks!
     
  11. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,248
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    khe! mhandisi kumbe hata kule loiboseret mlikuwa na hii kitu?
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,630
    Trophy Points: 280
    mhandisi.....mpaka uwe mhandisi unaanzia mbali ujue.....
     
  13. Duzente Siqwente

    Duzente Siqwente JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    za kwetu zilikua za kukisifia chama cha FRELIMO
     
  14. A

    ADK JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 950
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    umesahau kidogo ukweli ni
    jua lile literemke mama yayaya iya iya mama
    nyota nazo ziteremke mama yayaya iya iya mama
     
  15. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,633
    Likes Received: 5,761
    Trophy Points: 280
    Umesahau na baa baa black sheep...
    We used to have cassette yote na kitabu chake.
     
  16. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,633
    Likes Received: 5,761
    Trophy Points: 280
    Mi niliupenda huu enzi zetu za JKT:
    Selina selina X2
    Uongo wako Selina.

    Ulimdanganya afande (uongo wako Selina)
    Akalala mlango wazi (uongo wakoo Selina)
    Bila viatu bila kombati (uongo wakoo Selina)...
    Daaahh...dem gud old days bana.
     
Loading...