Songea: Uzinduzi wa Kampeni za Ubunge CCM | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Songea: Uzinduzi wa Kampeni za Ubunge CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by hugochavez, Dec 30, 2017.

  1. hugochavez

    hugochavez JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2017
    Joined: Mar 1, 2013
    Messages: 1,697
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Ni mafuriko.

    Watu wanasema inasubiriwa tu siku ya kwenda kutumia vichinjio vyao wakamalize kazi...wakampe kura za ndio mgombea wa CCM Daktari wa sheria Damas Ndumbaro... Tukio liko live hapa kata ya Lizaboni. Ni shidaaaaa CCM ni nomaaaa.

    536A11A7-2323-4DDE-BE76-5A42ACAE5E3D.jpeg
    68B07B62-CEFA-4D8E-92CA-6CC5DDD06D80.jpeg
    Mgeni rasmi ni Mwigulu Madelu Lameck Nchemba.


    Fuatilia Uzi huu
     
  2. bioto yona raphael

    bioto yona raphael JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2017
    Joined: Oct 1, 2017
    Messages: 494
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 180
    hongereni wazee wa LUMUMBA
     
  3. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2017
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,217
    Likes Received: 1,270
    Trophy Points: 280
    Washindani wake n kina nan
     
  4. gemmanuel265

    gemmanuel265 JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2017
    Joined: Feb 16, 2016
    Messages: 3,758
    Likes Received: 5,975
    Trophy Points: 280
    Mnashindana na nani huko?
     
  5. GoPPiii.

    GoPPiii. JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2017
    Joined: Oct 6, 2014
    Messages: 1,007
    Likes Received: 1,201
    Trophy Points: 280
    Hata picha hamna mkuu.
     
  6. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 24,975
    Likes Received: 37,566
    Trophy Points: 280
    Nilisoma juzi kwa dada yule wa US eti mmewatangazia wananchi kuja kuchukua ID za urai katika huu mkutano.

    Je,ni kweli au si kweli?
     
  7. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2017
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 2,587
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    Vitambulisho vya utaofa vipo maana niliambiwa tutapaya na mda gani vinatolewa ?
     
  8. j

    johnthebaptist JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2017
    Joined: May 27, 2014
    Messages: 6,761
    Likes Received: 4,787
    Trophy Points: 280
    Kwani mgombea wa CCM anashindana na nani?!
     
  9. Cannibal OX

    Cannibal OX JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2017
    Joined: Aug 27, 2014
    Messages: 1,804
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Nasikia Washindani wao wamejificha ndani kama wanatolewa posa kutokana na aibu.
     
  10. j

    jabulani JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2017
    Joined: Aug 1, 2015
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3,297
    Trophy Points: 280
    Tuwekee picha wanaopokea vitambulisho vya uraia.
     
  11. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2017
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 3,166
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    Jee yale makundi yameishia wapi?
     
  12. Sharif

    Sharif JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2017
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 2,441
    Likes Received: 1,614
    Trophy Points: 280
    mafisadi sifa..
    mnaghushi hadi tuzo..
    tangu CCM mlipofuta ushindi wa sefu niliamini kwamba kweli CCM ni mafisadi mabwabwa !!
    bila jeshi ni mtori !
     
  13. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2017
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 19,279
    Likes Received: 10,463
    Trophy Points: 280
    Dada hatoi updates?
     
  14. hugochavez

    hugochavez JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2017
    Joined: Mar 1, 2013
    Messages: 1,697
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Wabunge wote wa mkoa wa Ruvuma na mikoa ya jirani wapo hapa
     
  15. ZigiZaga

    ZigiZaga JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2017
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 784
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 180
    nthebaptist, post: 25089570, member: 228646"]Kwani mgombea wa CCM anashindana na nani?![/QUOTE]
    Ovyo kabisa mafisi!
     
  16. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2017
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 19,279
    Likes Received: 10,463
    Trophy Points: 280
    Fisadi ni yule mliyempa kugombea 2015...msijidai mmesahau ...tutawakumbushia hadi mumteme.
     
  17. ZigiZaga

    ZigiZaga JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2017
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 784
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 180
    Mwambieni kipara akatubu
     
  18. hugochavez

    hugochavez JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2017
    Joined: Mar 1, 2013
    Messages: 1,697
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    CCM Mpya Tanzania mpya
     
  19. hugochavez

    hugochavez JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2017
    Joined: Mar 1, 2013
    Messages: 1,697
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Picha zilizopo ni za wanachama wa vyama vingine wakihamia CCM
     
  20. hugochavez

    hugochavez JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2017
    Joined: Mar 1, 2013
    Messages: 1,697
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Kuna wagombea kutoka vyama vinne vya upinzani ikiwamo CUF na NCCR
     
Loading...