Songea: Uzinduzi wa Kampeni za Ubunge CCM | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Songea: Uzinduzi wa Kampeni za Ubunge CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by hugochavez, Dec 30, 2017.

  1. hugochavez

    hugochavez JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2017
    Joined: Mar 1, 2013
    Messages: 1,697
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Ni mafuriko.

    Watu wanasema inasubiriwa tu siku ya kwenda kutumia vichinjio vyao wakamalize kazi...wakampe kura za ndio mgombea wa CCM Daktari wa sheria Damas Ndumbaro... Tukio liko live hapa kata ya Lizaboni. Ni shidaaaaa CCM ni nomaaaa.

    536A11A7-2323-4DDE-BE76-5A42ACAE5E3D.jpeg
    68B07B62-CEFA-4D8E-92CA-6CC5DDD06D80.jpeg
    Mgeni rasmi ni Mwigulu Madelu Lameck Nchemba.


    Fuatilia Uzi huu
     
  2. ZigiZaga

    ZigiZaga JF-Expert Member

    #21
    Dec 30, 2017
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 784
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 180
    Fisadi mamako wewe! Unaita mwanaume mwenzako fisadi kisa utajir wake! Hacha wivu wa ki.senge wewe
     
  3. j

    johnthebaptist JF-Expert Member

    #22
    Dec 30, 2017
    Joined: May 27, 2014
    Messages: 6,761
    Likes Received: 4,787
    Trophy Points: 280
    Sasa kampeni za nini wakati mgombea wa CCM ameshapita bila kupingwa?!!
     
  4. Fdt

    Fdt JF-Expert Member

    #23
    Dec 30, 2017
    Joined: Jul 25, 2015
    Messages: 350
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 45
    wewe mtoa post mafuriko yapo wapi ngoja niende nikapige picha halafu niwawekee muone nmavyoaibika hakuna watu wamesusa kwenda mpo wenyewe kutoka kwangu matarawe mpaka lizaboni cio mbal dk10
     
  5. Masenu K Msuya

    Masenu K Msuya Verified User

    #24
    Dec 30, 2017
    Joined: Jun 20, 2017
    Messages: 1,148
    Likes Received: 1,016
    Trophy Points: 280
    yule ni chizi mmoja apuuzwe
     
  6. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #25
    Dec 30, 2017
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 2,587
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    Harudii tena kujitoa akili
     
  7. Alonso14

    Alonso14 JF-Expert Member

    #26
    Dec 30, 2017
    Joined: Aug 6, 2017
    Messages: 1,840
    Likes Received: 1,666
    Trophy Points: 280
    Nenda ukatubu wewe pamoja na genge lako msisahau na kuvua hirizi
     
  8. Azarel

    Azarel JF-Expert Member

    #27
    Dec 30, 2017
    Joined: Aug 25, 2016
    Messages: 10,509
    Likes Received: 10,888
    Trophy Points: 280
    Wezi wa kura wataiba kura kama ilivyo desturi yao.

     
  9. yeddy guyy

    yeddy guyy Senior Member

    #28
    Dec 30, 2017
    Joined: Mar 31, 2015
    Messages: 179
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    mtoa post umeniudhi kitu kimoja tu
    "hujaweka neno dkt.mwigulu nchemba huyo ni faru 2025 anatoshaa
     
  10. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #29
    Jan 2, 2018
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 10,009
    Likes Received: 10,198
    Trophy Points: 280
    Huu uchaguzi wa marudio umekuwa kama disco la watu wa jinsia moja. Pata picha umeingia ndani ya disco unakuta ni wanaume watupu au wanawake watupu. Halafu unakuta wanashangalia na kuruka ruka. Kama ccm inadhani ina mvuto na inakubalika basi ijipime kwenye uchaguzi huu ndio itapima ni watu kiasi gani wanajitokeza kwenda kuwashobokea.

    cc: jingalao, hugochavez, Humphrey Polepole, Nape Nnauye, Mwigulu Nchemba
     
  11. usatrumpjr

    usatrumpjr JF-Expert Member

    #30
    Jan 2, 2018
    Joined: Jan 21, 2017
    Messages: 1,591
    Likes Received: 1,546
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaaa uzinduzi was kampeni leo wakati uchaguzi upo tar13 cjui mwez huh Sasa cwajitangaze tu chapchap wanapotezea raia was ccm muda tu
     
  12. usatrumpjr

    usatrumpjr JF-Expert Member

    #31
    Jan 2, 2018
    Joined: Jan 21, 2017
    Messages: 1,591
    Likes Received: 1,546
    Trophy Points: 280
    Bora wadada wanaweza bambiana aseee Ila wakaka hawawez
     
Loading...