dudus
JF-Expert Member
- Feb 28, 2011
- 25,220
- 57,695
... kinachotakiwa ni faragha.Hivi kufanya mapenzi kwenye gari ni kosa kisheria..?
... kinachotakiwa ni faragha.Hivi kufanya mapenzi kwenye gari ni kosa kisheria..?
... Wewe mwenye mke au mwenye gari?Ningekuwa mimi ningemshitaki mwehu huyu kwani nikienda mahakamani nachukua pointi 3 bila kucheza mechi
Mambo ya ndoa; ngono; uzazi; na yahusianayo ni kati ya mambo ya kale sana toka mwanzo wa nyakati na hayatakoma hadi ukamilifu wa dahari. Mambo waliyotenda Adam na kizazi chake yanajadiliwa hadi leo sembuse yaliyotendeka 2017?Yaani uzi wa mwaka 2017 mnaurejesha leo kwa comments
Tinted ina hasara zaidi kuliko faida...! Tinted aghalabu utuhumiwa mara nyingi na matraffic na wakaguzi wengine wa usalama njiani!Tinted zipigwe marufuku
Hata wanawake nao bakora [emoji8] unaweza ukala kuku, mayai, vifaranga, kitagio [emoji23]Hahaa kwamba ukiishi jirani na names kama Mapunda, Mwingira,Chawe, Komba et al usiwaamini kabisa [emoji12]
Sikuamini hata kukupima imani [emoji23][emoji23]Mnatusingizia
Inaonekana aliisimamia ili wasamaria wema wasije kuizima.Gari imeiva vizuri sana
Kwa wake za watu huona kitu cha kawaida kumwacha tu mkewe anajua ni mkewe si lazima kumnyandua hivyo mke akidiwa ni kutoa mgao tu hakuna namnakwenye jinsia ya ke group la kwanza kufanya ngono zembe ni 1. wake za watu
2.watoto wa chuo
Kama ni mkewe halali hana kosa hata kama unaona amechukua sheria mkononi. Kesi kama hizi uhukumiwa kwa kusimama katika nafasi ya mtendwa. Pamoja na sheria lkn tunazingatia miiko na tamaduni zetu.Hasira hasara, hasa ukichukua sheria mkononi na ukajulikana lazima utajua kwa nini Diamond kaimba haleluya.
Hapo unashitakiwa kama kawaida maana huo ni uhalifu wa kiwango cha ujambazi.
Mke wa mtu sumu.
Tafuta katiba uisome. Kosa linalotambulika ni la kubaka na kulawiti.Hata kama una evidence mzigo umezamishwa na umenasa picha? Basi sheria haitakuwa fair