Some girls you should grow up!

Kuna watu hawajui kutongoza jamani!! miezi miwili hujala mzigo!! Uvumilivu wa namna hiyo, sikua nao. ila kwa sasa hizo zilipendwa na kupita.
 
boys boys boys! A man wouldn't take a year to get laid.[/QUOTE

Kula double like mkuu, never one year, and to his surprise you may find there was someone who was being served kiulaini!!!
 
its seems unamapenzi ya kitoto na hampo wazi ... game inakuwa ya kushtukizwa tembea na salama tu


Sex ya kupanga wapi na wapi, nimeshangaa if there still people out there mnapanga eti Jumamosi we are having sex, that can be a very boring sex life. As long as niko naye the two of us, thats enough!
 

Mkuu breed kitu gani, vaa buti na unapita!
 
Sex ya kupanga wapi na wapi, nimeshangaa if there still people out there mnapanga eti Jumamosi we are having sex, that can be a very boring sex life. As long as niko naye the two of us, thats enough!

nyie ndo mnatuleteaga mitoto ya mtaani,mimba zisizo za lazima na kuishia kutapa ukimwi.
Kwa watu wanaojielewa, na wapo busy na kumake life lazima mambo yao yapangwe ikiwemo sex
 
Pole..mie nliambiwa nitapewa papuchi ccm akitoka madarakani mpk leo nasubiria😭😭
 
Dah ukikuta hivoo nenda kamalizie na punyeto bafuni...maana....
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…