Soma na sikiliza vitabu ndani ya Maktaba.co.tz

Soma na sikiliza vitabu ndani ya Maktaba.co.tz

Wakili wa shetani

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2022
Posts
2,159
Reaction score
4,078
Ndani ya Maktaba.co.tz unaweza kusoma na kusikiliza vitabu karibu 140. Gharama ni kuaznia Tsh 1,500 kwa mwezi. Unatumia kwa simu au PC. Karibu.
Maktaba PC1.PNG
 
Vitabu vya Nyerere vilivyopo ndani ya maktaba.co.tz

1. Ujamaa
2. Tanzania itajengwa na wenye moyo
3. Hotuba za JK Nyerere wakati wa vita ya Kagera
4. Uhuru na maendeleo
5. Uamuzi wa Busara
5. Elimu ya kujitegemea
6. Kilio cha uhuru
7. Hotuba ya Rais kwa wanajeshi wapya
8. Hotuba ya sikukuu ya Jamhuri
9. Tujisahihishe
10. Mkutano wa Cairo
11. Azimio la Arusha
 
Back
Top Bottom