Soma jinsi Android One inavyokuhusu

Soma jinsi Android One inavyokuhusu

Tomaa Mireni

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2015
Posts
2,451
Reaction score
2,466
Toka mwaka 2014 baadhi ya simu nyingi toka Asia hasa India ukigeuza kwa nyuma utaona Android One hata kama kama zimetoka kampuni tofauti. Umewahi kujiuliza kwanini Android One ni kitu gani? Twende pamoja.
images.jpeg

Android One ilizinduliwa na Sundar Pichai, Mkurugenzi Mtendaji wa Google. Mpango huo uliundwa ilikuwa ni maalumu kwa soko la India na nchi masikini. Mpango huo ukiwa ni kutengeneza simu za bei rahisi lakini zitakazoweza kuendana program ya android endelea kusoma
 
Andika habari ya kujitosheleza mkuu

'HOW MUCH IS TOO MUCH?'
 
Toka mwaka 2014 baadhi ya simu nyingi toka Asia hasa India ukigeuza kwa nyuma utaona Android One hata kama kama zimetoka kampuni tofauti. Umewahi kujiuliza kwanini Android One ni kitu gani? Twende pamoja.
View attachment 852413
Android One ilizinduliwa na Sundar Pichai, Mkurugenzi Mtendaji wa Google. Mpango huo uliundwa ilikuwa ni maalumu kwa soko la India na nchi masikini. Mpango huo ukiwa ni kutengeneza simu za bei rahisi lakini zitakazoweza kuendana program ya android endelea kusoma

ukipata ban utakimbilia kule jukwaa pendwa kujaza povu
 
Back
Top Bottom